yeulamanh_nty

Chắc hẳn tất cả người ai cũng biết về tựa game này rồi nên mình không nên phải giới thiệu nhiều nữa. một lần lần mò trên các trang web mình vừa kiếm được link mới nhất của game này. và đặc biệt chỉ có 2 link. tốc độ down ngang ngửa MF. Sau đây mình sẽ giới thiệu một vài hình ảnh của game này cho những ai chưa biết nhiều...

Thể loại: Hành động

Hệ máy: PC, PS3, Xbox 360

Phát triển: Infinity Ward

Phát hành: Activision

Ngày phát hành: Quý 4.2007

Cấu hình tối thiểu

• OS...: Microsoft® Windows® XP w/SP2 or Vista.

• CPU...: Intel Pentium IV 2.4 GHz or AMD Athlon™ 64 2800+ processor 2.4 GHz dual-core.

• RAM...: 512 MB - 1 GB XP / 768 MB - 2 GB for Vista.

• HDD...: 8 GB of free space.

• Graphics...: nVIDIA® GeForce™ 6600 or ATI® Radeon® 9800 Pro

______________nVIDIA® GeForce™ 7800 or ATI® Radeon® X1800 is better

• Sound...: 100% DirectX® 9.0c compliant card Sound Blaster X-Fi.

______________(Optimized for EAX ADVANCED HD 4.0/5.0 compatible cards).

Còn Đây là Link Download:

Part 1= 4,37Gb {http://client.orenburgdom.ru/COD/CoD4MW.part1.rar}

Part 2= 2,25Gb {http://client.orenburgdom.ru/COD/CoD4MW.part2.rar}

các bạn coppy link rồi dán vào IDM nhé.

Tổng cổng là 6,62Gb trong 2 part.

Password Unrar: x-unit.org

Dowload xong. Giải nén ta được File Iso. Mount Vào Ổ đĩa ảo bằng Ultra Iso hay Deamon tools. Sau đó cài đặt và Cr-ack rồi chiến thôi.!

Hướng dẫn download lick direct dung lượng cao tốc độ nhanh trên IDM. các bạn coppy link trên rồi dán vào IDM. và đợi một lúc cho nó hiện dung lượng dowload file. và khoan hãy ấn start download về. mà đợi một lúc. tầm khoảng 1~2 phút. rồi sau đó mới ấn start download. nếu các bạn không làm theo cách này. IDM sẽ download file Direct rất là chậm đấy. Nhớ làm theo nhé. còn ai thắc mắc gì. mình sẽ chỉ dẫn tiếp. chúc các bạn thành công.!

xara_IT

Mình xài mạng VNPT gói Cáp quang 40Mb/s mà load chỉ thế thôi, link Vip! là hơi quá rồi...

Blaise

link driect à thế thì hơi bị lâu đấy ^^! nó mà bị ngắt giữa thì thôi rồi

Her. Bạn không biết cách dow file này rồi. đây nhé. mình hướng dẫn. cố hiểu nhé. bạn coppy link rồi dán vào idm. và đợi cho nó nhận link dow. có nghĩa là đợi cho nó hiện dung lượng dow về trên IDM. và khoan hãy bấm start download vội mà đợi một lúc. tầm khoảng 1 phút. sau đó mới ấn Start download. nên nhớ là bạn để IDM chia làm 16 file nhé. mình vẫn dow được full là 16 mà tốc độ là 200KBs/s đấy thôi. làm theo cách của mình nhé. good luck!!

daituongquan_8x

mình cày cái game này với cod 6 nát bét máy rồi,định chuyển qua gta 4 mà cpu cùi quá không dám đập,có cái brink đang cắm torrent mà chả biết chơi hay ko,cấu hình bên congtruongit ghê vãi hà,gtx 460 hẳn hoi

pippi_0904

Uhm`. Co' Day Ban Dow Ve Và Thu? Nem' Vo Vao COD4 Nhe'

Chúc Bạn Thanh Công!

Osbert

hic tớ down về và chạy rồi copy vào cod 4 rồi sao vẫn còn có tiếng nga hic

Các chủ đề có liên quan khác