PHẦN MỀM TẠO VIRUS DÀNH CHO NHỮNG AI CĂN BẢN THÍCH NGHIÊN CỨU ĐÂY
Chào các bạn chắc hẳn các bạn trong quá trình sữ dụng vi tính vừa từng phải đau đầu vì bị virus tấn công rùi phải hum. Và vừa từng nghĩ sẽ tạo có ngày tạo ra virus để trã đũa người khác nhưng lại ngại phải học lập trình lôi thôi nên phải từ bỏ ước mơ…. Thì hôm nay ước mơ của các bạn sẽ trở thành hiện thực. với phần mềm TeraBIT Virus Maker bạn có thể dễ dàng tạo cho mình những con virus pro không thua gì những loại virus : mixa, autorun… và đặc biệt không phải tốn thời (gian) gian ngồi lập trình cực khổ phần mềm rất dễ sữ dụng chỉ cần chọn tác dụng cho nó rồi nhấp chuột vào thể CREATE VIRUS là vừa có ngày một con virus rùi
Đây là LINK DOWNLOAD :
các bạn hãy dùng vào mục đích nghiên cứu nhé
Tuy nhiên đây là phần mềm tạo virus nên bản thân phần mềm cũng là một virus nhưng bạn đừng lo các chương trình diệt virus chỉ thông báo thế thôi thực chất nó không hề làm hại máy tính của bạn. rất nhiều người vừa từng sữ dụng nhưng chẳng thấy ai phiền hà j cã
phần mềm cool lém đ0a’
nếu thấy hay thì nhớ thank nha …!

PHẦN MỀM TẠO TROJAN LẤY PASS YAHOO (NGHIÊN CỨU)
Chắc hẳn một trong số các bạn khi đọc đến dòng chũ phần mềm tạo trojan thì vừa biết đây là phần mềm gì rồi phãi không, MSGIC_PS đó là phần mềm cho phép các bạn tạo ra những con trojan rất cool đễ lấy pass yahoo của người khác, phần mềm hiện được các chuyên gia…ăn trộm pass đánh giá rất cao
Đây là link download :
Tuy nhiên cũng như bao phần mềm tạo virus và trojan khác các chương trình anivirus đều báo động nhưng các you đừng lo đó chỉ là do bọn chúng phát hiện mã độc trong phần mềm tạo virus thôi chứ thực chất nếu dùng thì máy các you vẫn…bình an vô sư mình vừa sài phần mềm này lâu rùi rất “GOOD”
các bạn nhớ đừng có phá người ta nha

e sợ thằng này lém rùi, chỉ vì một chút sơ hở thui mà nó phá tanh bành máy tính mới mua zề, máy e có chủ yếu là trò chơi, xong có thằng thách máy e bằng máy nhà nó, e sợ không bằng nên lên mạng down zề create virus,tạo virus, ai dè thằng e nó ấn lộn zô và thế là bộ windows 7 64 bits đi, ae nào có kinh nghiệm hãy sài , không thì nó lại cho windows lại bây giừa

huonggdxh

PHẦN MỀM TẠO VIRUS DÀNH CHO NHỮNG AI CĂN BẢN THÍCH NGHIÊN CỨU ĐÂY

Chào các bạn chắc hẳn các bạn trong quá trình sữ dụng vi tính vừa từng phải đau đầu vì bị virus tấn công rùi phải hum. Và vừa từng nghĩ sẽ tạo có ngày tạo ra virus để trã đũa người khác nhưng lại ngại phải học lập trình lôi thôi nên phải từ bỏ ước mơ…. Thì hôm nay ước mơ của các bạn sẽ trở thành hiện thực. với phần mềm TeraBIT Virus Maker bạn có thể dễ dàng tạo cho mình những con virus pro không thua gì những loại virus : mixa, autorun… và đặc biệt không phải tốn thời (gian) gian ngồi lập trình cực khổ phần mềm rất dễ sữ dụng chỉ cần chọn tác dụng cho nó rồi nhấp chuột vào thể CREATE VIRUS là vừa có ngày một con virus rùi

Đây là LINK DOWNLOAD :

các bạn hãy dùng vào mục đích nghiên cứu nhé

Tuy nhiên đây là phần mềm tạo virus nên bản thân phần mềm cũng là một virus nhưng bạn đừng lo các chương trình diệt virus chỉ thông báo thế thôi thực chất nó không hề làm hại máy tính của bạn. rất nhiều người vừa từng sữ dụng nhưng chẳng thấy ai phiền hà j cã

phần mềm cool lém đ0a’

nếu thấy hay thì nhớ thank nha …!

PHẦN MỀM TẠO TROJAN LẤY PASS YAHOO (NGHIÊN CỨU)

Chắc hẳn một trong số các bạn khi đọc đến dòng chũ phần mềm tạo trojan thì vừa biết đây là phần mềm gì rồi phãi không, MSGIC_PS đó là phần mềm cho phép các bạn tạo ra những con trojan rất cool đễ lấy pass yahoo của người khác, phần mềm hiện được các chuyên gia…ăn trộm pass đánh giá rất cao

Đây là link download :

Tuy nhiên cũng như bao phần mềm tạo virus và trojan khác các chương trình anivirus đều báo động nhưng các you đừng lo đó chỉ là do bọn chúng phát hiện mã độc trong phần mềm tạo virus thôi chứ thực chất nếu dùng thì máy các you vẫn…bình an vô sư mình vừa sài phần mềm này lâu rùi rất “GOOD”

các bạn nhớ đừng có phá người ta nha Sorry chủ top, minh đào mồ lên vì mấy cái link tải vừa chết hết rồi .......................

jojoolio121

hehe, thú zi. nhỉ, cài anti để òy tạo thêm virus, zuizuiz không vui lắm đâu cài cái này xong thì 1 ngày ra 3 con virus đó không tin làm thử đi

girl_l0v3_00

Chính cái này là Virus đó. Phát hiện 1 em Trojan với 2 em Spy to tướng.

Chú gà con đi lừa đảo anh em hả

Tại sap vẫn chưa delete Topic nhỉ:

Hôm qua máy nhà trường bị mấy thằng mình dùng con này toi cả dàn (biết pass DeepF ) báo hại mình bị cô giáo bắt cài lại (ko ghost) không thì làm biên bản

Akihiko

tạo víu là xấu như tui nè có tạo vi rú đâu hãy nhấp vào cái này nhe hihihi

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Báo cáo thực tập tổng hợp của Công ty Cổ phần Xây dựng số 2 vinaconex 1 Luận văn Kinh tế 0
D Báo cáo thực tập tổng hợp tại Tổng Công ty Cổ phần Xuất nhập khẩu và Xây dựng Việt Nam Kiến trúc, xây dựng 0
D BÁO CÁO THỰC TẬP TỔNG HỢP Công ty TNHH phần mềm PHƯƠNG CHI Công nghệ thông tin 0
D Báo cáo thực tập tổng hợp tại Công ty cổ phần du lịch và xuất nhập khẩu Lạng Sơn Luận văn Kinh tế 0
D báo cáo thực tập tổng hợp khoa kinh tế luật tại Công ty Cổ Phần Tư Vấn và Đầu Tư Viễn Thông Tin Học Luận văn Kinh tế 0
D Báo cáo tổng hợp về tình hình thực tế công tác kế toán, quy trình hạch toán các phần hành kế toán tại Công ty may 10 Luận văn Kinh tế 2
T Hoàn thiện nguồn nhân lực tại công ty cổ phần xây dựng và thương mại tổng hợp Luận văn Kinh tế 0
B Ứng dụng của Microsoft Access vào kế toán tổng hợp của công ty cổ phần vận tải An Giang Kiến trúc, xây dựng 0
D Thực trạng công tác hạch toán kế toán tổng hợp ở Công Ty Cổ Phần may Thăng Long Luận văn Kinh tế 0
D Thực tập tổng hợp ngân hàng thương mại cổ phần Hàng Hải - Chi nhánh Hà Nội Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác