kihugvu

Nếu ai vừa chơi qua Maxpane 2 thì không thể bỏ qua mặt hàng này đâu nó cũng vừa như Maxpane 2 đó mà hình nhưcòn vừa hơn nhưng chỉ chơi được nhân vật nam không có nhân vật nữ
Max Payne là 1 thanh tra của NYPD,sở cảnh sát thành phố New York.Anh đã hứng chịu quá nhiều bi kịch:vợ cùng đứa con gái nhỏ bị sát hại,sự nghiệp lụi tàn,bạn bè và đồng nghiệp bị trừ khử,...Và anh đã quyết tâm tìm kẻ đứng sau tất cả........

Và rồi anh gặp Mona Sax,1 nữ sát thủ chuyên nghiệp.Tình yêu với Mona và niềm khao khát công lý đã đem lại cho anh động lực để tiếp tục đi tìm sự thật.

Max Payne là 1 người sống trong quá khứ.Vì vậy game sẽ có lúc xoay quanh những hồi ức của anh.

Thực sự đây là một trong những game mình yêu thích nhất và đã chơi từ hồi cấp một đến giờ . Vẫn không thấy chán.

Tuy chế độ chơi của game có một thiếu sót nhỏ đó là max không hề biết đến việc đánh đấm ,nhưng bù lại cốt truyện của game luôn cuốn hút và hồi hộp(có hơi u ám và đen tối ). Không dễ gây nhàm chán cho người chơi. Âm thanh và các đoạn phim cắt cảnh được làm tỉ mỉ như một bộ phim hollywood. Đây là một game thực sự đáng để chơi,sâu sắc và ý nghĩa.

Cấu hình tối thiểu

Processor: 1Ghz PIII/Athlon or 1.2Ghz Celeron/Duron processor

RAM: 256MB

VGA: 32MB AGP graphics card

Link Download bản DOC
Do Drive thay đổi chính sách, nên một số link cũ yêu cầu duyệt download. các bạn chỉ cần làm theo hướng dẫn.
Password giải nén nếu cần: ket-noi.com | Bấm trực tiếp vào Link để tải:

max payne 1:

Xem thêm
Max Payne 2

Gilroy

Max Payne 1: Payne and Redemption_hàng hiếm !

Bác hung làm ơn up lên mediafire dùm,em đội ơn bác.cái thằng galaxyz nó ác lém down được nữa đường die

Bác hung làm ơn up lên mediafire dùm,em đội ơn bác.cái thằng galaxyz nó ác lém down được nữa đường die

úi link vẫn chạy ngon lành mà

Kalil

link die 100%,up hộ lên dùm anh em cái,em thank bác thành công cốc à

Stanwode

Cha nay die roi a cung co lua tui em mha Cha Noi

các bạn chú ý nhé: Link của bọn galaxyz này tương tự như link direct nhưng đừng bác nào tưởng bở........mà kích chuột phải chọn Download with IDM nhé

các bạn phải nhấn vào link. Nó ra 1 trang mới, gõ 3 ký tự vào rùi nhấn nút DOWNLOAD thì mới tải được. Nó tương tự như dạng link của rapidshare ý!

darksmith_1992

Thôi, em sợ mấy host này wa rồi

Chỉ tạm tin tưởng thằng mediafire và adrive thôi (adrive dc cái là up trên 100 MB dc nhưng lâu lâu nó lên cơn điên down không dc)

vthbang

trời lúc thằng media bị bệnh thì ai cũng ao ước có lind của thằng galaxy

mà mình vừa bảo là thằng này cũng không có gì tôt đẹp roài mà tất cả người vẫn KẾT bây giờ kiếm lind galaxy cho tất cả người thì lại kêu khó down còn có bạn thì không bít lại bảo lind die

pó tay tất cả người

no_mi172

Có bác nào có cheat code hay chỉ dẫn chơi game này không ?

Cam ơn nhiều.

manhtienls

Member
Re: Max Payne 1: Payne and Redemption_hàng hiếm !

Thank anh nhé, em phải này về chơi mới được.hihi

Các chủ đề có liên quan khác