Stanhop

Cứ khi mình cài KIS 8.0.0.357 là nó lại báo

"Attention! Some incompatible software is installed on your computer. These applications cannot be used together with Kaspersky Internet Security 2009. In order to proceed with the installation, remove these applications."

Trước đây mình có cài AVG nhưng vừa gỡ đi từ lâu rồi. Mong các pro giúp!

Tennyson

trước khi cài bạn nên gỡ bõ sạch các phần mềm diệt virus khác trong máy, bản KIS 8.0.315 là bản thử nghiệm nên dùng các phiên bản 7.0 thi tốt hơn, có Cr-ack đấy

Osbert

Trích:

hiep2000

"Attention! Some incompatible software is installed on your computer. These applications cannot be used together with Kaspersky Internet Security 2009. In order to proceed with the installation, remove these applications."

Có một só phần mềm không tương thích với KIS 2009, trước khi cài KIS phải remove cái đống đấy,

đại khái nó là thế

minh_nhi

Lỗi của bạn đây "Sự Chú ý! Phần mềm bất tương thích nào đó được thiết đặt trên máy tính các bạn. Những ứng dụng này bất thể được sử dụng cùng với sự An toàn Internet Kaspersky 2009. Để theo đuổi với sự cài đặt, loại bỏ những ứng dụng này"
Chắc bạn phải gỡ phần mềm nào đó rồi mới cài KIS được.

Fletch

ngoài AVG bạn xem còn có chuơng trình duyệt virus khac ko? như symantec,.. nếu không có bạn hãy cài lại AVG sau đó dùng chuong trình Your Uninstall Pro 2008 đễ gỡ. Sau đó restart lại máy rùi cài KIS 2009 ok thui.

Ives

Cái này là do chương trình nào đó của bạn roài. Bạn phải remove cái hok tương thích ra. Mà bạn cóa cài KAS hay KIS phiên bản thấp hơn hok. Nếu cóa thì remove nó đi. Nhớ phải remove hết nhé. Sau đó cài típ mới dc.

boyviet

Trích:

Lỗi không tương thích phần mềm. Do có 1 phần mềm diệt virus khác vừa được cài đặt trên máy sẵn. Gỡ ra đi bạn. Nếu không thì khó lòng mà cài được.

Trích:

cuonphimbuon

hi cái 2009 đẹp chứ !! ai có ngựa key free cho minh cái nhé thank nhìu

Dùng key của phiên bản 7 add không là dùng được thôi. NHớ là key chưa blacklist nhe.

Rafael

Đó là bản kas 2009, năng lắm, nếu bất cần thiết tốt nhất bạn dung bản 7.0 dc rùi.

Akub

Thành thật Thank các bạn giúp đỡ.

Nhưng mình tìm ra nguyên nhân là key của avg vẫn còn trong registry, mình remove đi lại cài được ngay!

chodientu

bạn ơi máy mình cũng bị y như máy bạn nè

minh bất biết key của avg nằm ở đâu để xóa nó hết

bạn vừa từng làm thì chỉ cho mình với nha

gửi cho mình qua mail [email protected] nha

Thank bạn nhiều nha

Các chủ đề có liên quan khác