Norval

Từ hôm qua (4/10) đến hôm nay (5/10) mình vừa gọi cho 2 nhân viên viettel để hỏi lại cho chắc và cho rõ về vấn đề : "SIM của mình là sim 3G mua cùng với DCOM 3G chính hãng của viettel . Vấn đề là mình hỏi là mình không biết rõ về cái + 1.5GB hàng tháng trong 12 tháng liền kề sau tháng hòa mạng mà họ nói lúc mình mua là sao ??

Người thứ 1 nói ý rằng : từ 1/11 thì chỉ còn tặng 500MB thôi và khi đăng ký DKTD rồi thì mình vẫn có quyền được hưởng 500MB từ ngày 7-10 hàng tháng , check ở *102#

Người thứ 2 nói rằng : từ 1/11 thì có chút thay đổi... khi bạn dk DKTD thì sẽ không được hưởng 1.5 GB này nữa ( xin lưu ý là 1.5GB chứ không phải 500MB như người kia nói ) , nếu bạn hủy DKTD và đủ điều kiện được hưởng KM là dùng 15k tháng trước rồi + truy cập vào = dcom từ 1-5 , blah blah.... thì sẽ vẫn được cộng |

p/s: các nhân viên này đều bắt mình chờ khoảng 3 phút , chắc là để họ check lại thông tin

Và bạn mình nó nói nó cũng mua sim liền với dcom và mỗi tháng nó đều được công tiền @@

Hiện tại bh mình vừa huỷ DKTD rồi và check thì có 1GB trong tài khoản lưu lượng KM ( hnay mới là 5/11 mà @@)

Bh mình cũng chả hiểu cái j nữa !!!

AI đó làm ơn thông lại cho mình với T_T

Thank nhiều !!!

maquai

Không được hưởng 1,5GB khi đăng ký trọn gói đâu. Nói chung là cộng cả Kmại và GB do đk trọn gói là 2GB

nuthancupid

Mình không hiểu 1 GB trong TKKM này ở đâu ra nữa @@

nó nằm giữa 500mb và 1,5 GB như 2 chị kia nói =)

thật là đau đầu

Các chủ đề có liên quan khác