Và.....

Minimum system requirements:

Operating system: Windows XP / Vista

Processor: Pentium IV 2,0 GHz

Memory: 512 MB

Video Card: Compatible 3D graphics card of GeForce 5600 and above with 128 MB memory

Sound card: compatible with DirectX 9.0c

Available at Railway: 6Gb

Pass:

vitienyeuem

ban oi to cai enter matrix thi choi dc nhung ma The Matrix: Path of NEO thi không choi dc hix nhung van thank pan

Brodee

ban oi to cai enter matrix thi choi dc nhung ma The Matrix: Path of NEO thi không choi dc hix nhung van thank pan

Tại sao không được hả bạn???

Hugh

Tại sao không được hả bạn???

Mercer

Bạn nói rõ xem nào....

candy_9

Bạn nói rõ xem nào....

Phelan

cho tui hỏi card on inter có chơi dc enter the matrix và matrix path of neo không bạn ???

cho tui hỏi card on inter có chơi dc enter the matrix và matrix path of neo không bạn ???

Cấu hình thấp vẫn chơi được mà bạn...

joey_boo611

sao minh` unrar nó cứ báo lổi wrong pass part 2,20, mặc dù mình vừa repair nhưng vẩn vậy chỉ mình cách khắc phục với

tahaigiang

sao minh` unrar nó cứ báo lổi wrong pass part 2,20, mặc dù mình vừa repair nhưng vẩn vậy chỉ mình cách khắc phục với

Bạn repair được file rebuild.xxx hay fixed.xxx. Nếu chỉ được file rebuild.xxx thì bạn nên load lại file nào báo lỗi nhé....

jbhoan82

Mấy anh ơi sao cái path of neo không Cr-ack được . copy Cr-ack vô cũng như không hà

Các chủ đề có liên quan khác