girl_nona2002

Hihi nhìn [Mediafire] Call Of Duty: Modern Wafare 2 bài năm trước nhìn sướng mà 11GB download mệt gần chết nên em lục lọi mấy web game kiếm ra bảng rip 4 GB nóng hổi hjhj em đang download nên chưa bít chất lượng thế nào anh em download rùi cho ý kiếm.

Lind download

Khỏi giới thiệu vì game này mà game ai cũng bit la ai

Đã test ( khuyến cáo đây là bản RIP chỉ chơi offline)

Hướng dẫn cài đặt:

sau khi download 21 file ta giải nén binh thương được 1 file 3,95 GB

không cần mở file đó lên sẽ bị lỗi something càicorut....., click chuột trái chon extrac here hay extrac to...

pass là : "MoDeRN WaRFaRE 2 Upload by [email protected]"

(pass nguyên dong dài đó nha trong dâu kép)

giải nén xong ta được 1 folder như thế này

click vào Globe Converter.exe

nó sẽ xuất hiện 1 file rar như tronh hình chờ 30p tùy cấu hình máy bạn nhanh hay chậm

file workedfolders.rar(nếu bạn refresh sẽ thấy dung lượng cái này tăng hình như lên 9Gb rùi nó twj giải nén rùi tự hủy lun cái này mình không rõ vì chờ lâu quá minh chay đi chơi về la chơi thui)

sau khi chờ 30p ta được 1 folder như hình nếu làm không đủ như hình thì chưa xong đâu nha

khởi động lại máy và bấm vào iw4sp.exe để chơi

Chúc bạn thành công( nhớ thank cho em cái!!!!!)

dark369_963

Hihi nhìn [Mediafire] Call Of Duty: Modern Wafare 2 - Đơn giản là số 1 bài năm trước nhìn sướng mà 11GB download mệt gần chết nên em lục lọi mấy web game kiếm ra bảng rip 4 GB nóng hổi hjhj em đang download nên chưa bít chất lượng thế nào anh em download rùi cho ý kiếm.

ở trên có gi mà anh

huyen14_10

Hihi nhìn [Mediafire] Call Of Duty: Modern Wafare 2 - Đơn giản là số 1 bài năm trước nhìn sướng mà 11GB download mệt gần chết nên em lục lọi mấy web game kiếm ra bảng rip 4 GB nóng hổi hjhj em đang download nên chưa bít chất lượng thế nào anh em download rùi cho ý kiếm.

ở trên có gi mà anh

t_pro_8x

@Snow_Fox: thì có lind download trên kìa, minh đang download 3G hjhj nhưng vẫn 480-500KB/s nhưng tối đến nó lên trên 1Mb/s có lúc lên 2Mb/s, hjhj nhà gần cột viettel có khác

@DarkAngel 113 :hjhj uk đây bản rip bạn ah

trungnhutinfor

@Snow_Fox: thì có lind download trên kìa, minh đang download 3G hjhj nhưng vẫn 480-500KB/s nhưng tối đến nó lên trên 1Mb/s có lúc lên 2Mb/s, hjhj nhà gần cột viettel có khác

@DarkAngel 113 :hjhj uk đây bản rip bạn ah

themask_fly

bản này Rip 100%. chả biếc nó bị cắt xén gì đây...có lẽ chỉ chơi mỗi phần Sinplayer.~.~... bản full đến hơn 11gb mà. cài thêm DLC để chơi online là đúng 12gb... mình có chơi MW1 bản rip 5gb . vào xem mấy cái video xấu tồi tệ luôn...

candyshop_ntk

bản này Rip 100%. chả biếc nó bị cắt xén gì đây...có lẽ chỉ chơi mỗi phần Sinplayer.~.~... bản full đến hơn 11gb mà. cài thêm DLC để chơi online là đúng 12gb... mình có chơi MW1 bản rip 5gb . vào xem mấy cái video xấu tồi tệ luôn...

cun_xinh

không!!! bản này chơi được cả online unrar ra thì hơn 11gb mà ???

Phiền bạn cho biết thời (gian) gian đợi ?

hihihi hoàn thành từ khi có 21 part đến lúc chơi được game chắc 1h(chơi offline) còn chơi onlin chắc chờ tiếp thêm 15phut nếu mạng nhanh để download bảng cập nhật 37a bên ông rocketvn1 và bấm vào file iw4mp cho nó update nữa( cái này tùy tốc độ mạng) thế là ok

Theodore

mà cậu có download bảng này đâu, chưa download đúng ko

<-- Bổ sung bài viết -->hjhj nếu chơi online thì download bảng online, nếu KẾT chơi ofline thì download bảng này, vẫn có thể upload 1 số chổ đẻ bảng này chơi online được nhưng rắc rối lắm

Các chủ đề có liên quan khác