tinhla_gi205165

Heroes V được phát triển với một nội dung mới, một vũ trụ mới mà tính hấp dẫn nó mang đến được so sánh như một câu truyện thần thoại. Hiện thân có sức mạnh tối cao trong Heroes of Might & Magic V chính là loài rồng, Loài rồng là cơ sở của tôn giáo, là lòng tin của vũ trụ mới này. Mỗi thành phố xây dựng lòng tin cho riêng mình, lòng tin đó sẽ chịu ảnh hưởng qua lại lẫn nhau với các cuộc chạy đua khác xuyên suốt trong lịch sử. Heroes of Might & Magic V sẽ có 6 thành phố xuất hiện, đó là Loài người – Haven, loài quỷ – Inferno, Thầy phép – Necropolis, yêu tinh bóng đêm – Dungeon, Phù thủy – Academy, và yêu tinh – Sylvan. Yêu tinh bóng đêm chính là bổ xung mới của bản này.

Trailer :

Bản thân game vừa đẹp hơn rất nhiều với đồ họa 3D, đó là đặc điểm khác biêt so với các phiên bản heros trước mà ta nhận ra ngay. Bên cạnh đó cũng có các cải tiến mới khá rõ rệt, có ít nhất 90 tạo vật có ở trong game, 14 trong số đó có sẵn trong các thành phố, còn lại ta sẽ tự tìm và khám phá chúng trong quá chình chiến đấu. Có tới 6 thiết đặt khác nhau cho các trường học ma thuật, chúng được đặt tên là Magic. Hệ thống của một trận đánh được cung cấp để game thủ có thể tùy biến nhanh hơn. Có tới 6 chiến dịch được trải đều trong hơn 30 nhiệm vụ mà game thủ phải hoàn thành và xa hơn nữa, đó là khám phá lịch sử ẩn phía sau của thành phố.

Hứa hẹn mang phong cách game chiến lược hoàn toàn mới, Heroes of Might & Magic V mang đầy đủ yếu tố cần thiết để cạnh tranh, để thành công, và gây nghiện mạnh cho game thủ. Bảo gồm cả 5 kiểu chơi khác nhau (cả trực tuyến lẫn ngoại tuyến). Chơi một mình, hay cùng người khác qua mạng Lan, hay mạng trực tuyến internet… Với đồ họa 3D, một câu truyện cho một vũ trụ mới, và các đặc tính thú vị khác, Heroes of Might & Magic V thực sự trở thành một “complete fantasy game”

Cấu hình đề nghị :

Windows 2000/XP, SP2, DirectX 9.0C

Pentium 4 / Athlon 1.5 GHz or higher

512 MB RAM

28 MB AGP GeForce4 Ti4200 / RADEON 8500 video card

CD/DVD-ROM speed: 32x

DirectX compatible PCI 16-bit sound card

Minus:

Mediafire: Đã add recovery 10%

Chú ý :

Đổi tên:

.ppt thành .rar

.DiabloRock_CongTruongIT.com thành .part

Giải nén bằng winrar

cài file Iso bằng Daemontool hay UltralISO hay ... (các phần mềm đọc ổ đĩa ảo)

Khách Ghé Thăm nhớ tạo 1 acc MF rồi copy file sang acc của Khách Ghé Thăm rồi download nhé. Nếu sau này link này có die, Khách Ghé Thăm sẽ có công không nhỏ đâu nhớ để lại yahoo nhé, nếu link có die mình sẽ liên lạc

bản trên chỉ có 6 tộc, bản dưới này có 8 tộc (2 bản riêng biệt - không phải là mở rộng lớn của bản này)

: no quote please !

becon_ankeomut

anh ơi, sao em cài game rồi Cr-ack, cài DirectX rồi khi chuẩn bị load vào chơi game lại bị kick văng ra ngoài là lỗi bị làm sao anh nhỉ,phải chăng là thiếu file vậy

Bạn up lên bản 1.6 là hết, up theo thứ tự các bản 1.041 >> 1.05 >> 1.06

Link các bản patch :

Bạn chú ý down đúng phiên bản game thì mới up được nhé ( theo mình đây chắc là bản EUcollector )

Chúc thành công.

anh ơi, sao em cài game rồi Cr-ack, cài DirectX rồi khi chuẩn bị load vào chơi game lại bị kick văng ra ngoài là lỗi bị làm sao anh nhỉ,phải chăng là thiếu file vậy

Bạn up lên bản 1.6 là hết, up theo thứ tự các bản 1.041 >> 1.05 >> 1.06

Link các bản patch :

Bạn chú ý down đúng phiên bản game thì mới up được nhé ( theo mình đây chắc là bản EUcollector )

Chúc thành công.

mình nghĩ hầu hết các bạn bị văng là do cấu hình máy không đủ. máy của mình cũng vậy mình có cách này khắc phục được:

Dùng soft này

mở file h5.exe

tìm dòng

51 56 8b f1 8b 4e 08 2b 4e 04 8b 46 28 c1 f9

và sửa lại thành

c3 56 8b f1 8b 4e 08 2b 4e 04 8b 46 28 c1 f9

cái này tìm được trên mạng vừa test.

ducthanh1109

mình nghĩ hầu hết các bạn bị văng là do cấu hình máy không đủ. máy của mình cũng vậy mình có cách này khắc phục được:

Dùng soft này

mở file h5.exe

tìm dòng

51 56 8b f1 8b 4e 08 2b 4e 04 8b 46 28 c1 f9

và sửa lại thành

c3 56 8b f1 8b 4e 08 2b 4e 04 8b 46 28 c1 f9

cái này tìm được trên mạng vừa test.

Frang

Đây.patch 1.4 + Cr-ack 1.4

down về chạy patch xong chép Cr-ack vào.Ko bị dis nữa.

Nhấn tks đy

phat_hung

Đây.patch 1.4 + Cr-ack 1.4

down về chạy patch xong chép Cr-ack vào.Ko bị dis nữa.

Nhấn tks đy

ct_design

tai sao cai xong chang ra cai j` rui nhap zo bieu tuong no de la: No disc inserted.

Please insert the original "HOMM5" CD/DVD. h sao day?

thuy_bp75

tai sao cai xong chang ra cai j` rui nhap zo bieu tuong no de la: No disc inserted.

Please insert the original "HOMM5" CD/DVD. h sao day?

Please insert the original "homm5" cd/dvd. H sao day?

Cr-ack

tieulan_xilano

Please insert the original "homm5" cd/dvd. H sao day?

Cr-ack

link thu 5 o phan MF die rui ban oi

bình thường

P/S : không phải mình rỗi quá post link minus để cho đẹp đâu bạn

Kilydd

link thu 5 o phan MF die rui ban oi

bình thường

P/S : không phải mình rỗi quá post link minus để cho đẹp đâu bạn

Các chủ đề có liên quan khác