Command & Conquer: Red Alert 2 && Yuri's Revenge

Phát triển: Westwood PacificPhát hành: EA gpcsThể loại: Chiến đấu thời (gian) gian thựcYêu cầu hệ thống: Windows 95/98/2000/NT, Bộ vi xử lý 266 MHz Pentium II , 64 MB RAM (Bộ vi xử lý 450 MHz và 128 MB RAM cho 3-8 người chơi), 4x CD-ROM, 2 MB card màn hình, DirectSound-compatible (card âm thanh)

Yuri's Revenge là một phiên bản mở rộng lớn của game Command & Conquer: Red Alert 2, phát triển bởi hãng Westwood Studios. Game được phát hành ở Bắc Mỹ vào ngày 10 tháng 10 năm 2001.[1] bởi EA Games. Cốt truyện của game xoay quanh âm mưu của Yuri - một nhân vật bí ẩn và là cựu thành viên của phe Xô Viết trong Red Alert 2 vừa thành lập một đội quân bí mật (an ninh) của riêng mình và đang đe doạ cả thế giới

Chú ý: Đây là bộ đĩa gốc của trò Red Alert 2 gồm 2CD nguyên bản không Cr-ack, không mod có đủ phim, trailer và nhạc nền bgm... Nếu bạn muốn kiếm được 1 bộ đĩa C&C Red Alert 2 gốc thì hãy download bản ở dưới. Khi down xong file sẽ có dạng ISO, muốn burn hay mount tùy thích.

Dowload - Tải về Alied Disc [MF]
Download - Tải về Soviet Dics [MF]
Dowload - Tải về Yuri Revenge [MF]
Link chờ fix

Bạn có thể download bản full tại đây

red alert 2 full version

Win

Red Alert 2 có mấy phần vậy bạn game này hay chơi mãi không chán

Wilmer

em cũng khoái game này lắm đang down mà sao trong CTIT lắm topic nói zia cái RA2 này quá

lyquocviet1989

Bác ơi bản Yuri bị lỗi rồi bác upload lại dùm AE vs (cả 2 link bị lỗi lun bác) Đang mún thử bản Yuri lắm, tks bác nhiều

Các chủ đề có liên quan khác