mafiaboy2001

Mấy bác yên tâm em đã test chơi rất hay, không dow thì phí

Đây vài topic phần Campain cho anh em chiêm ngưỡng, chế độ chơi rất hấp dẫn, đặc biệt là lối chơi không giống như bàn cờ vua các bạn chơi....Lối chơi cực kì hóc búa

Nhìn không ghiền mới lạ đấy
]

Còn đây phần mini game
Chế độ chơi vô cùng phong phú
Còn đây phần Skirmish
Đồ họa 3d đẹp mắt

Link mới cập nhật tại topic này

[MF] Battle vs Chess Download

Cr-ack mới cập nhật đây, ai chưa chơi được game thì dow nhé

Game này 3d cần card màn hình rời, nếu bạn dùng card onboard thì đừng down phí công vì không chơi được đâu

Battle vs chess 3d(SKIDROW) đã test

Có 6 part àh bạn dow nhanh mà, cái này mình dow mạng wifi công cộng mà vẫn dow kìa, hôm trước mình dow call of duty 7 bản full, mỗi part 200MB, mà dow mạng wifi 1 Part 200MB dow gần nửa tiếng mà mình vẫn dow đấy bạn cố gắng đi nha.Cảm ơn bạn đã thanks

Barrlow

Có 6 part àh bạn dow nhanh mà, cái này mình dow mạng wifi công cộng mà vẫn dow kìa, hôm trước mình dow call of duty 7 bản full, mỗi part 200MB, mà dow mạng wifi 1 Part 200MB dow gần nửa tiếng mà mình vẫn dow đấy bạn cố gắng đi nha.Cảm ơn bạn đã thanks

giahung2542

link từ nguồn nào vậy ?

quan trọng là link lấy ở forum nào hay tự up lên - còn bài viết KẾT viết nhăng cuội gì cũng dc - chả cần biết !

mất công kéo qua làm loạn mệt lắm !

link từ nguồn nào vậy ?

quan trọng là link lấy ở forum nào hay tự up lên - còn bài viết KẾT viết nhăng cuội gì cũng dc - chả cần biết !

mất công kéo qua làm loạn mệt lắm !

Ơ thế chú dám thề ko, chú dow rồi chú hẵng thề với thốt nhá, mà máy chú không có phần mềm diệt vỉwut àh sao sợ nó như sợ cọp thế

phamcong_caca23

Ơ thế chú dám thề ko, chú dow rồi chú hẵng thề với thốt nhá, mà máy chú không có phần mềm diệt vỉwut àh sao sợ nó như sợ cọp thế

cherubtear24

cấu hình đâu bạn cho cấu hình đi

xin thông báo là nó yêu cầu VGA có hỗ trợ PS 3 >> nếu Card on thì bạn có thể từ bỏ giấc mơ chơi cờ có hình đẹp luôn rồi, còn nếu có VGA rời thì ok, cứ kéo về chắc chắn chơi được dù Ram hay CPU không mạnh

whiteshark_mio

cấu hình đâu bạn cho cấu hình đi

xin thông báo là nó yêu cầu VGA có hỗ trợ PS 3 >> nếu Card on thì bạn có thể từ bỏ giấc mơ chơi cờ có hình đẹp luôn rồi, còn nếu có VGA rời thì ok, cứ kéo về chắc chắn chơi được dù Ram hay CPU không mạnh

nhOk_OnlinE

CongTruongIT.Com.com: hello baby

các bạn xem hộ em cái. cấu hình máy em thế này chơi nổi trò này không.

vietboy_121186

các bạn xem hộ em cái. cấu hình máy em thế này chơi nổi trò này không.

Các chủ đề có liên quan khác