Requirements:

Windows 95/98/2000/Me/XP: Pentium 200 MHz / AMD K6-2 (Pentium II 233 / AMD Athlon or better recommended), 32MB RAM (64 MB RAM), 1 MB Video RAM (4 MB Video RAM recommended), 200 MB Hard drive space, 8x CD-ROM drive (12x CD-ROM drive recommended), Sound Card, DirectX 7, Multiplayer Connection 28 kbps.

Password:

Azzai

MÌnh chưa chơi game chiến thuật bào giờ...nên hok biết cái trò này có khó chơi không nhỉ............???

MÌnh chưa chơi game chiến thuật bào giờ...nên hok biết cái trò này có khó chơi không nhỉ............???

thử thì biết . thua cũng mất zi` đâu

congaigiangho67

thử thì biết . thua cũng mất zi` đâu

gmtd_thth

bạn cứ thử đi nếu chưa chơi game chiến thuật bao giờ thì nên bắt đầu từ đế chế II cho nó dễ còn trò này mình vừa chơi cũng được đó nó có thể sản xuất đại bác , đóng thuyền ngoài biển ... tương tự như thật vậy đó nhưng chỉ tội là cứ mỗi lần đánh nhau thì trí thông minh của bọn lính hơi bị kém với lại cảnh đánh nhau tay đôi hơi nhàm thui

bạn cứ thử đi nếu chưa chơi game chiến thuật bao giờ thì nên bắt đầu từ đế chế II cho nó dễ còn trò này mình vừa chơi cũng được đó nó có thể sản xuất đại bác , đóng thuyền ngoài biển ... tương tự như thật vậy đó nhưng chỉ tội là cứ mỗi lần đánh nhau thì trí thông minh của bọn lính hơi bị kém với lại cảnh đánh nhau tay đôi hơi nhàm thui

bff_pro

Nếu nói theo hungmonitor thì chả nhẽ game này còn thua cả Red Alert 2 sao.

aloha88323

sao down về mà không giải nén được vậy pác ơi

nhập đúng pas ở trên rồi nhưng nó lại báo là sai pass là sao

game này chơi hay lắm

bác giải quyết giùm em nhanh nha

Thank !

kiss_wind_07

wow!!! trò này em tìm kiếm mãi mà không thấy!! không ngờ anh em CTIT nhà ta professional hết cỡ tìm được game này!! THanks cho 1 phát!!!

Các chủ đề có liên quan khác