phuong02032001

Earth 2160 là một game chiến thuật thời (gian) gian thực rất hay của Reality Pump. Nối tiếp câu truyện của Earth 2150, bạn sẽ được gặp lại 3 phe chính trong game là United Civilized States, Eurasian Dynasty và Lunar Corporation. Sauk hi rời khỏi Trái Đất đang lụi tàn vì chiến tranh, cả 3 phe này đều có chung mục tiêu: sao Hỏa.

Sau một thời (gian) gian đình chiến và khôi phục tổn thất cả 3 phe lại bắt đầu chuẩn bị cho một cuộc chiến khốc liệt trên hành tinh Đỏ. Tuy nhiên lần này có sự tham gia của phe thứ tư đó là một chủng loài ngoài Trái Đất gọi là Morphidians, vốn bị giam cầm dưới bề mặt của sao Hỏa nhưng vừa được giải thoát do những chuyến tàu đổ bộ lên sao Hỏa của ba phe kia.

Sơ lược về 4 lực lượng tham chiến:

United Civilized States (UCS) tượng trưng cho nước Mỹ với nền khoa học tiên tiến, sử dụng robot và máy móc trong tất cả các hoạt động. Quân đội của UCS nổi trội với lực lượng robot Mech do người điều khiển và các tàu bay khổng lồ.

Eurasian Dynasty (ED) chính là quân đội Nga, là lực lượng đông đảo nhất trong Earth2160. Quân chủng phát triển nhất của ED là các cỗ chiến xa và máy bay trực thăng

Lunar Corporation (LC) khá khác biệt với 2 phe kể trên, họ sống trên Mặt trăng, luôn mong muốn hòa bình. Tuy nhiên cuộc chiến giữa hai phe UCS và ED vừa lan đến cả Mặt Trăng và phe LC không thể không tham chiến. Quân chủng thường dùng của LC là các loại xe chống trọng lực (Anti gravity) và công nghệ xây dựng các công trình dịch chuyển tức thời.

Morphidian tương tự như quân đội Zerg trong Starcraft, không hề sử dụng một công nghệ hiện đại nào, các công trình hay đơn vị đều có nguồn gốc từ tự nhiên, sử dụng khả năng sinh sản vô tính để phát triển.

Hệ thống AI của máy có thể nói là rất thông minh khi sử dụng một thuật ngữ riêng biệt, qua đó AI của máy sẽ rút ra được kinh nghiệm từ những sai lầm va trở nên hoàn thiện hơn. Đồ họa của game rất đẹp với các hiệu ứng ánh sang, cháy nổ rất đẹp mắt, mô hình các đơn vị quân cũng rất chi tiết.

Install by doing the following:

1. Enter EUB3 U53G 2YKC 8MUT as serial number

2. Select phone activation

3. You'll be given an activation code which you can ignore

4. Enter 1592 4151 6150 6467 as access code

For other serials and access codes:

1. UVBB QP6M ATEB 5PKZ & 1268 9716 5924 6452

2. Y4DK 6LT5 8SFK 75CZ & 0079 3585 1735 6742

3. 2JXB A9JT 5SGF 6FSU & 0389 7811 2625 5499

4. 9TVL ALSR 8KSN 7SFU & 0733 8213 5513 5288

-tông tin về game :

download : congtruongit.com

System: Pentium(R) 4 1.5 GHz or equivalent

RAM: 512 MB

Video Memory: 64 MB

Hard Drive Space: 1500 MB

Other:

Direct X 9.0c compatible sound card and video card with Pixel Shader 1.3 support

Windows(R) compatible Mouse, Keyboard, Monitor, and CD-ROM drive

Online activation required after installation

up lại ngày 5 - 1 - 2011

đã add 10% recover

bạn download về và xóa .ctit đi và giải nén bình thường với pass : congtruongit.com

em đoán cái nhày có khác Star Craft là mấy đâu!! Nhìn độ họa có vẻ hơn thui!! Nc thanks sếp, em sẽ download thử coi!!

em đoán cái nhày có khác Star Craft là mấy đâu!! Nhìn độ họa có vẻ hơn thui!! Nc thanks sếp, em sẽ download thử coi!!

quyenduong8926

ủa, sao dạo này mediafire load lâu thế em chờ cả 10p' chưa load xong >"<

cái này thì phải đợi giờ hoàng đạo thôi ...... cái này có chứa cứu được

ủa, sao dạo này mediafire load lâu thế em chờ cả 10p' chưa load xong >"<

cái này thì phải đợi giờ hoàng đạo thôi ...... cái này có chứa cứu được

caibichthuy

cho minh hỏi sao minh down ve chay no' hỏi: the can't not rune the locantion. không vô được

thanh_truong68

Bạn vừa Cr-ack nó chưa vậy

Nếu chưa Cr-ack thì bạn lục trong file down về có folder Cr-ack ko?

Mình nghi là bạn chưa làm bước này nên không choi dc đó ^^

Bạn vừa Cr-ack nó chưa vậy

Nếu chưa Cr-ack thì bạn lục trong file down về có folder Cr-ack ko?

Mình nghi là bạn chưa làm bước này nên không choi dc đó ^^

o0x_14k_x0o

thanks bạn nha. nhìn hay ghê, Bạn ơi sao sau khi mình càigame thì không chơi được, chạy icon trên desktop thì nó báo là lỗi directx 3d là như thế nào

be_map1986

thanks bạn nha. nhìn hay ghê, Bạn ơi sao sau khi mình càigame thì không chơi được, chạy icon trên desktop thì nó báo là lỗi directx 3d là như thế nào

Lỗi nay` la` do direct của bạn chưa cập nhật, bạn thử lên microsoft.com rồi cập nhật bản mới nhất xem. Tốt nhất là cập nhật theo thời (gian) gian. Tui cũng bị vài lần rồi mà game chưa dơn test thử nên không biết ngoài nguyên nhân nay` ra con` nguyên nhân nao` khác không?

ko thấy file Cr-ack. thậm chí bỏ disk vào cũng không chơi được. Bạn nào chỉ mình với

P/S: Chủ topic là đứa ba xạo. Tui thách ông setup xong rồi chơi mà không có file Cr-ack đó. Bực mình!!!

Các chủ đề có liên quan khác