Culhwch

SAVAGE 2 LÀ MỘT GAME CHIẾN THUẬT KẾT HỢP NHẬP VAI KINH ĐIỂN!

Với hệ thống nhà cửa độc đáo và mới lạ kết hợp tuyệt cú chiêu phép thuặt đẹp mắt và phong phú SAVAGE sẽ đưa bạn vào một thế giới cổ kính với nhứng trận đánh hoành tráng...Dịch từng đó thui dịch típ chắc lòi mắt

Các friends down về mà chơi ,có gì khó khăn cứ hỏi ,chơi khắc thấy hay miến giới thiệu dài dòng

Một số hình ảnh của game:

Cấu hình cho bác đây:

GAM 512 Mb

Videocard tối thiểu 64Mb

File download là gần 700Mb

Down load theo lind dươi:

OR

OR

Chúc các bạn thành công.thân!

NHẬN TÌM GAME CÁC THỂ LOẠI AI CÓ NHU CẦU THÌ PM!

các bạn chú ý down cả 3 links nha ................

@ hungmonitor : dùng từ " or " nhiều người nhầm lắm đó...........

cua_zop

các bạn chú ý down cả 3 links nha ................

@ hungmonitor : dùng từ " or " nhiều người nhầm lắm đó...........

không cần thiết phải down cả 3 lind đâu cái thứ 1 và 3 tương tự nhau mình phòng khi một trong hai cái bị die

Inocente

không cần thiết phải down cả 3 lind đâu cái thứ 1 và 3 tương tự nhau mình phòng khi một trong hai cái bị die

Yvon

Bác này Spam quá mình vừa nói rõ ở trên rồi mà cái này down lind nào cũng được nhưng nên down lind thứ nhất chắc ăn hơn

còn vụ Phần mềm thì bạn phải nói game cho mình biết để tìm chứ còn spam tất cả các game ...e rằng ...

Bác này Spam quá mình vừa nói rõ ở trên rồi mà cái này down lind nào cũng được nhưng nên down lind thứ nhất chắc ăn hơn

còn vụ Phần mềm thì bạn phải nói game cho mình biết để tìm chứ còn spam tất cả các game ...e rằng ...

vquynhvn89

hay quá hungmonitor giúp mình tìm cái game Dark Colony nhé,thanks,mình cũng đang down bằng torrent,down được 98 % rồi đưng yên luôn,,nên nhờ hungmonitor tìm hộ,thanks phát nữa nhé

hay quá hungmonitor giúp mình tìm cái game Dark Colony nhé,thanks,mình cũng đang down bằng torrent,down được 98 % rồi đưng yên luôn,,nên nhờ hungmonitor tìm hộ,thanks phát nữa nhé

hungbeo_xiipo

sao bạn không vào phần thảo luận yêu cầu game chiến thuột nhỉ "như thế sẽ được giúp đỡ nhanh hơn là bạn yêu cầu ở đây

what_love_k

sao bạn không vào phần thảo luận yêu cầu game chiến thuột nhỉ "như thế sẽ được giúp đỡ nhanh hơn là bạn yêu cầu ở đây

chodientu

cái game này em tải về xong rồi cho chạy nâng cấp phiên bản rồi tự nhiên không biết làm sao để chơi nữa luôn

vinhnv43

cái game này em tải về xong rồi cho chạy nâng cấp phiên bản rồi tự nhiên không biết làm sao để chơi nữa luôn

Các chủ đề có liên quan khác