Siegfried

[/URL] Game lấy bối cảnh châu Âu thời (gian) trung cổ. Lúc này các nước tại đây đang tranh giành quyền lực tạo nên một xã hội hỗn loạn và tạo thời (gian) cơ cho các bang hội phát triển và bành trướng thế lực của mình, đó là lý do vì sao người chơi có mặt trong game The Guild 2 (TG2) với vai trò là chủ một bang hội.

Game lấy bối cảnh châu Âu thời (gian) trung cổ. Lúc này các nước tại đây đang tranh giành quyền lực tạo nên một xã hội hỗn loạn và tạo thời (gian) cơ cho các bang hội phát triển và bành trướng thế lực của mình, đó là lý do vì sao người chơi có mặt trong game The Guild 2 (TG2) với vai trò là chủ một bang hội.

Thế giới TG2 được mô tả bằng hình ảnh 3D đẹp mắt đến từng rõ hơn minh họa cho phong cách kết hợp giữa thể loại nhập vai, kinh doanh và chiến thuật rất táo bạo và hấp dẫn. Các mô hình trong game được vẽ rất rõ hơn và có thể phóng to, thu nhỏ tùy ý. Vật dụng và nội thất được xây dựng khá công phu và sinh động, thể hiện được sự “cổ xưa” của bối cảnh game. Bạn sẽ có dịp chiêm ngưỡng những khuôn mặt nhân vật đẹp và đa dạng. Các bài nhạc trong game vui tươi, hòa trộn với tiếng nói chuyện, tiếng động xung quanh tạo nên một không khí rộn rã, sinh động. Bạn cũng nên biết các bản nhạc trong game đều do nhạc trưởng Bernd Ruf nổi tiếng cùng dàn nhạc Thüringen Philharmonie thực hiện.

Khi bắt đầu, người chơi sẽ vào vai 1 trong 3 mẫu nhân vật chính: Patron, Craftman, Scholar và Rogue với ưu, khuyết điểm khác nhau để “khởi nghiệp”. Cách chơi của game khá tương tự với trò The Sim: bạn sẽ được cấp một số tiền nhất định làm vốn và từ đó tạo dựng cuộc đời của mình - một thương gia giàu có, hay một tên trộm, thậm chí là một tên tù khổ sai... - tất cả đều do người chơi định đoạt.

Thế giới TG2 chân thật đến nỗi bạn tưởng như đang sống rất đời thường khi có thể ra đường gặp gỡ và trò chuyện với bất kỳ nhân vật nào trong game, tạo mối quan hệ; thậm chí nhân vật của bạn còn biết tán tỉnh, cầu hôn... Trong game, bạn “may mắn” khi có thời cơ gặp và thử qua 10 nghề nghề khác nhau như giả kim thuật, thợ rèn, kẻ lừa đảo...

Bản đồ toàn cảnh của game khá chi tiết, cung cấp cho người chơi vị trí của các nhân vật đang chuyển động và vị trí của các mỏ quặng. Ưu điểm cho phép người chơi tùy chọn tốc độ game giúp bạn rút ngắn được khoảng thời (gian) gian “chết” khi chờ một công trình đang xây dựng, hay cho qua những lúc chờ nhân vật thi hành các mệnh lệnh.

TG2 quả thật có những nét đột phá, đem đến cho người chơi nhiều điều thú vị và mới lạ. Sự kết hợp giữa nhiều thể loại game trên nền hình ảnh đẹp đem đến cho người chơi một cảm giác vừa thân thuộc vừa lạ lẫm.

-Cấu hình tối thiểu:

* 1.8 GHz Intel Pentium IV or AMD Equivalent CPU

* 512 MB RAM

* CD/DVD-ROM drive

* 128 MB DirectX 9 compatible graphics card

* DirectX compatible sound card

*thể loại: Real-time strategy (RTS - chiến thuật thời (gian) gian thực)

file vừa add recovery record

hay down bản này:

FUll

pass:

softvnn.com

T_T

thêm 2 bản mở rộng

pass vẫn là softvnn.com T_T

ice_heart97

hay down bản này:

FUll

pass:

softvnn.com

T_T

thêm 2 bản mở rộng

pass vẫn là softvnn.com T_T

hoang_minh_hanh

Bạn ơi sao khi mình extract ra nó báo lỗi corup vậy bạn?Mình đang rất muốn chơi game này mong bạn sớm trả lời.

Bạn ơi sao khi mình extract ra nó báo lỗi corup vậy bạn?Mình đang rất muốn chơi game này mong bạn sớm trả lời.

tidus_ndk

bạn có thể đọc chỉ dẫn cách khắc phục lỗi corup ở đây

TheLiem_TheLiem

bạn có thể đọc chỉ dẫn cách khắc phục lỗi corup ở đây

Các chủ đề có liên quan khác