bi_lak

UEFA Euro 12-Black Box-Addon

trích

The EA SPORTS UEFA EURO 2012™ expansion pack for EA SPORTS FIFA 12 recreates all the excitement of the official tournament with over 50 European national teams, all eight official stadiums, and all the pageantry and atmosphere of one of the largest and most-watched sporting events on the planet. Compete as your favourite country in an authentic online tournament mode against rival nations in the group stage, progress through the knockout rounds, and ultimately compete for the chance to be crowned the UEFA EURO 2012™ champion. Plus, you will be able to relive dramatic moments from the UEFA EURO 2012™ qualifying campaign with challenges based on real-life matches, and replay key moments from the UEFA EURO 2012™ tournament.

Play the UEFA EURO 2012™ game with authentic teams and players.

Compete for glory in the Online UEFA EURO 2012™ tournament.

Build your dream team and dominate Europe in the brand new Expedition mode.

Play challenges based off the real-life UEFA EURO 2012™ tournament.

View NFO

Một vài hình ảnh em nó

Minimum System Requirements

Processor: Intel Core 2 Duo @ 1.8 Ghz / AMD Athlon 64 X2 3800+

Memory: 1 Gb

Hard Drive: 8 Gb free

Video Memory: 256 Mb

Video Card: nVidia GeForce 7600 / ATI Radeon X1600

Sound Card: DirectX Compatible

Network: Broadband Internet Connection for Online Multiplayer

DirectX: 9.0c

Keyboard

Mouse

Recommended System Requirements

Processor: Intel Core 2 Duo @ 2.4 GHz / AMD Athlon 64 X2 5000+

Memory: 2 Gb

Hard Drive: 8 Gb free

Video Memory: 512 Mb

Video Card: nVidia GeForce 8800 GTX / ATI Radeon HD 3850

Sound Card: DirectX Compatible

Network: Broadband Internet Connection for Online Multiplayer

DirectX: 9.0c

Keyboard

Mouse

Phai có sẵn Fifa12 trong máy nha các bạn đây là bản addon add thêm 6.73GB vô fifa 12

Cuối cùng là link down

Mediafire

Đây là lần đầu mình post bài có gì sai sót các pro chỉ hộ xin đừng chém em

<-- Bổ sung bài viết -->ai thich thi down không thi đung chém em

hoanglinh_kha

pro giúp với, mình vừa có sẵn fifa 12trong máy rồi mà sao khi cài bản euro này nó vẫn báo không tìm thấy fifa 12 trong PC...???

ko biết có phải do mặc định đường dẫn fifa 12 bắt buộc phải ở ổ đĩa C hay ko, mình cài fifa 12 ổ (E) nên khi cài mình chuyển đường dẫn đến ổ E mà vẫn báo lỗi vậy, cũng thử chuyển đường dẫn đến nhiều chỗ khác mà không được...??????

bi_86

pro giúp với, mình vừa có sẵn fifa 12trong máy rồi mà sao khi cài bản euro này nó vẫn báo không tìm thấy fifa 12 trong PC...???

ko biết có phải do mặc định đường dẫn fifa 12 bắt buộc phải ở ổ đĩa C hay ko, mình cài fifa 12 ổ (E) nên khi cài mình chuyển đường dẫn đến ổ E mà vẫn báo lỗi vậy, cũng thử chuyển đường dẫn đến nhiều chỗ khác mà không được...??????

bạn cài fifa 12 ban full hay là repack zi

<-- Bổ sung bài viết -->hihi xin lỗi nha mấy bữa nay bận thi không lên được hi.

nếu không phai bản full bạn tải file reg fix này về rùi chạy lên chỉ 2.27mb thui

or

pass mediafirelist

xong bạn cài bản addon vào và chiến thui hihi

tj_xjnh

File 12 đâu ông ? từ 11 mà nhảy sang 13 à ????

fifa 12 bạn có thể tìm trong diễn đàn ý của minh là add on cho fifa 12 thui bạn dọc kỹ lại hộ mình nhá.. thanks

tuandungpuppy

File 12 đâu ông ? từ 11 mà nhảy sang 13 à ????

fifa 12 bạn có thể tìm trong diễn đàn ý của minh là add on cho fifa 12 thui bạn dọc kỹ lại hộ mình nhá.. thanks

Các chủ đề có liên quan khác