I. GIỚI THIỆU

Need for Speed: Carbon-Đường đua bốc cháy

Thể loại: Đua xe - Phát triển: EA

Phát hành: EA - Thời gian phát hành: 11-2006Need for Speed Carbon là hậu duệ mới nhất của dòng game đua xe vừa được EA dày công vun đắp từ bao năm nay. Chính những hiệu ứng đẹp mắt cùng các chặng đua tiêu chuẩn của vài sản phẩm thành công gần đây nhất vừa tạo ra một áp lực nặng nề về chất lượng lên đứa em út Carbon.

Need for Speed Carbon sẽ mang tính sáng tạo đột biến với một số yếu tố hoàn toàn mới hứa hẹn sẽ đưa "cơn sốt đường đua" trở lại với game thủ toàn cầu. 3 trong số những thay đổi quan trọng nhất nên phải nhắc đến đầu tiên là những chặng đua giữa hẻm núi cheo leo, sự xuất hiện của các thành viên trong cùng một đội đua và cuối cùng là cách thức phân loại xe độc đáo.

Tâm điểm của trò chơi năm nay chính là cuộc chiến tranh giành quyền kiểm soát thành phố ở phần "career mode" (dẫn dắt sự nghề cho một nhân vật trong game). Bối cảnh chính của Need for Speed Carbon là một thành phố thủ phủ rộng lớn lớn hơn nhiều so với những gì vừa từng bị tàn phá dưới bánh xe của game thủ trong phiên bản Most Wanted

Đồ họa của Need for Speed vốn được đánh gia khá cao, nhưng với mục đích cho ra mắt trò chơi trên tất cả các dòng máy game hiện hành và cả những sản phẩm săp ra đời như PS3, Wii, chất lượng hình ảnh của Carbon sẽ còn gây được nhiều bất ngờ hơn nữa với các game thủ. Nhiều mẫu xe được thiết kế tỉ mỉ, ngay cả lúc trên đường đua, bạn cũng sẽ thấy hài lòng khi tận mục sở thị những đường cong sáng bóng lấp lánh dưới ánh đèn neon trên thân xế hộp của mình.

Âm thanh nổ máy và tăng tốc phát ra từ mỗi chiếc xe cũng sẽ khác nhau để phù hợp với thương hiệu của chúng. Nhạc nền, dù chưa được tiết lộ, nhưng chắc chắn sẽ không thua kém các phiên bản đua xe của EA từ trước đến nay.

II. SYSTEM REQUIREMENT

Minimum System Requirements

- Processor: Intel Pentium 4 (or equivalent) CPU running at 1.7GHz or higher

- RAM: 512MB

- Video Memory: 64 MB (NVIDIA Geforce4 Ti/ATI Radeon 8500 or higher)

- Only supplied on DVD?: Yes

- Hard Drive Space: 5.3 GB

- Operating System: Windows XP Service Pack 2 (32Bit Edition only), Windows 2000 Professional Service Pack 4.

- DirectX Version: 9.0c

III. SCREENSHOT & TRAILER

IV. DOWNLOAD

Download Link:

Pass download & Extract:

colonels

các bạn cần có

để nối file.

Tổng cộng có 22 part. Bạn nào thấy thiếu hay link hỏng vui lòng báo lại giùm mình, Thank ^^

V. SETUP:

Setup như bình thường.

Lấy CD Key bằng key trong thư mục Cr-ack

Lúc hỏi Register Now hay Register Later thì chọn Register Later

Cài xong không chọn Launch mà chọn Quit. Vào thư mục Cr-ack chép Cr-ack vào rồi mới chơi.

Ngoài ra trong folder Cr-ack còn có file NFSCSaveEditor-1.25.rar (bản này mình up riêng, các bản khác không có) dùng để chỉnh tiền và unlock tất cả thứ . Cái này ai dùng thì dùng, ai không dùng không sao.

================================================== ========================

Mình bảo đảm đây là bản full, do mình up, không chép từ 4rum khác, bạn nào copy thì vui lòng ghi rõ nguồn.

Và cuối cùng, nhấn nút Thank trước khi tải về nhé ^^

Đã add 10% Recovery

P/s: rất vui khi CTIT trở lại ^^

truongboy_kute

Bạn chủ top hay ai vừa test rùi cho mình hỏi cái GMA 3100 có kéo được game này không vậy? nếu được thì mình kéo liền

men_lovy_love9x

Bạn chủ top hay ai vừa test rùi cho mình hỏi cái GMA 3100 có kéo được game này không vậy? nếu được thì mình kéo liền

Rat tiec la không dc ban a.... Ban down kai MW ve choi dj!!

Kort

hang161072

Thiệt ak bạn? mình qua mấy 4rum khác có người nói có, có người nói không, chẳng bít thế nào, nếu không được thì nản quá

UnderGround 1, 2 + MostWanted t5hif mình chơi hết rùi, MW vẫn còn đang trên máy nè

kedasau208

Thiệt ak bạn? mình qua mấy 4rum khác có người nói có, có người nói không, chẳng bít thế nào, nếu không được thì nản quá

UnderGround 1, 2 + MostWanted t5hif mình chơi hết rùi, MW vẫn còn đang trên máy nè

cho hỏi là ai chơi on không pm

chơi on phải mua nick thì phải @@

NFS online mình chỉ chơi NFS world thoai à

dalat_trang

dung lượng tải về hơn 4g.b không giản nén duoc....ai chỉ mình cách giải nén dung luong 5-6.gb trở lên với

yeuoxtrondoi

dung lượng tải về hơn 4g.b không giản nén duoc....ai chỉ mình cách giải nén dung luong 5-6.gb trở lên với

odin_lionhart

bạn nối file lại rồi giải nén hay là đổi tên file thế?

Stevenson

bạn nối file lại rồi giải nén hay là đổi tên file thế?

Các chủ đề có liên quan khác