candy15160

System Requirements :

Processor: Athlon 64 3200 or Intel Pentium 4 – 3,2 GHz or better

Memory: 1 GB RAM (2 GB RAM for Vista)

Graphics: DirectX 9.0c compatible 256 MB graphics card

DirectX®: DirectX 9.0c (November 2008)

Hard Drive: 4.2 GB free hard drive space

Sound: DirectX 9.0c compatible sound card

Game mình vừa test và cài thành công, các bạn yên tâm mà down

Nguồn CongTruongIT.Com

Rusty

game này có vẻ tương tự need for speed nhẩy

ko biết chơi có hay bằng ko

Boyd

Chủ thớt post hộ file r05 với.... Thiếu làm sao giải nén đượccccccccccccccccccccccccc

Mình bị thế này là sao nhỉ, ai chỉ dẫn cách khắc phục được không.

Media lỗi hay bạn đang dùng mạng FPT nên down trên MF hay bị lag lắm, bạn chờ 1 tg rồi thử lại

Mình bị thế này là sao nhỉ, ai chỉ dẫn cách khắc phục được không.

Media lỗi hay bạn đang dùng mạng FPT nên down trên MF hay bị lag lắm, bạn chờ 1 tg rồi thử lại

Em thấy cái này bản 4 hay, down về không chơi được, sau đó ngâm cứu thấy có cả bản 3, ra hàng mua đĩa về cài .... Sau chạy để chơi, nó hiện lên một cái gì đó check cấu hình, rồi ấn play, thế mà màn hình đen thui như khi vào bản 4 ... Thế là thế nào nhỉ, máy em cấu hình Pentium D 3.0, ram 2GB, VGA NVida Gforce 9800GT, ổ cứng 320Gb (thoải mái vì chỉ dùng chơi game NFS).

À các bạn cho em hỏi, Pentium D 3.0 và Pentium 4 3.0, cái nào mạnh hơn ạ? Cái này em mù tịt???

musvn_fanleague

Em thấy cái này bản 4 hay, down về không chơi được, sau đó ngâm cứu thấy có cả bản 3, ra hàng mua đĩa về cài .... Sau chạy để chơi, nó hiện lên một cái gì đó check cấu hình, rồi ấn play, thế mà màn hình đen thui như khi vào bản 4 ... Thế là thế nào nhỉ, máy em cấu hình Pentium D 3.0, ram 2GB, VGA NVida Gforce 9800GT, ổ cứng 320Gb (thoải mái vì chỉ dùng chơi game NFS).

À các bạn cho em hỏi, Pentium D 3.0 và Pentium 4 3.0, cái nào mạnh hơn ạ? Cái này em mù tịt???

Các chủ đề có liên quan khác