cucgach10

Tình hình là chưa 4room nào có game này link Mediafire mà Game này là 1 game khá hay trong sê-ri asterix và dùng để chơi giải trí thì miễn chê Nên tồ up game này cho tất cả ng' , game hơn nặng nhưng khi tải về không còn gì để tiếc mà còn dc chơi 2 ng' trên pc nữa chứ

Trong Asterix at the Olympic Games, Asterix và Obelix có nhiệm vụ phải thắng ở cuộc thi thể thao lớn để giúp anh bạn đồng hương Alafolix kết hôn với công chúa Irina. Họ còn phải chống lại những âm mưu thâm độc của gã xấu bụng Brutus cũng như sẵn sàng dùng mưu mẹo để mang về cành nguyệt quế và tống cổ Jules Cesar về nước...

Vài đoạn video trong game

Link Download Nguồn CTIT - Đã add recovery record 10%

1 game đầy màu sắc , vui nhộn và không thể bỏ qua

Eideard

Đề nghị bác up lại những part này

! D:\game\CongtruongIT.Com_Asterix at the Olympic Games.part07.rar: Packed data CRC failed in CongtruongIT.Com_Asterix at the Olympic Games\pro-aatog.mdf. The volume is corrupt

! D:\game\CongtruongIT.Com_Asterix at the Olympic Games.part15.rar: Packed data CRC failed in CongtruongIT.Com_Asterix at the Olympic Games\pro-aatog.mdf. The volume is corrupt

! D:\game\CongtruongIT.Com_Asterix at the Olympic Games.part18.rar: Packed data CRC failed in CongtruongIT.Com_Asterix at the Olympic Games\pro-aatog.mdf. The volume is corrupt

! D:\game\CongtruongIT.Com_Asterix at the Olympic Games.part19.rar: Packed data CRC failed in CongtruongIT.Com_Asterix at the Olympic Games\pro-aatog.mdf. The volume is corrupt

Dù repair rar vẫn không cho vào ổ ảo được

Mong bạn sửa lại sớm cho tất cả người.

Đề nghị bác up lại những part này

! D:\game\CongtruongIT.Com_Asterix at the Olympic Games.part07.rar: Packed data CRC failed in CongtruongIT.Com_Asterix at the Olympic Games\pro-aatog.mdf. The volume is corrupt

! D:\game\CongtruongIT.Com_Asterix at the Olympic Games.part15.rar: Packed data CRC failed in CongtruongIT.Com_Asterix at the Olympic Games\pro-aatog.mdf. The volume is corrupt

! D:\game\CongtruongIT.Com_Asterix at the Olympic Games.part18.rar: Packed data CRC failed in CongtruongIT.Com_Asterix at the Olympic Games\pro-aatog.mdf. The volume is corrupt

! D:\game\CongtruongIT.Com_Asterix at the Olympic Games.part19.rar: Packed data CRC failed in CongtruongIT.Com_Asterix at the Olympic Games\pro-aatog.mdf. The volume is corrupt

Dù repair rar vẫn không cho vào ổ ảo được

Mong bạn sửa lại sớm cho tất cả người.

Dù add recovery record nhưng repair file rar có ra file iso nhưng không chạy mình vừa upload anh lỗi rồi đó.

Mình down nhiều game rồi mình biết dù add recovery record nhưng vẫn có những game bị lỗi(dù giải nén không báo lỗi)

Mong bạn upload lại mấy part đấy hộ nha.

namdinh

Dù add recovery record nhưng repair file rar có ra file iso nhưng không chạy mình vừa upload anh lỗi rồi đó.

Mình down nhiều game rồi mình biết dù add recovery record nhưng vẫn có những game bị lỗi(dù giải nén không báo lỗi)

Mong bạn upload lại mấy part đấy hộ nha.

bạn thử dùng phần mềm khác hay muont file mds xem sao T_T chứ cái vps bác long làm mất rồi , còn lưu trong đó giờ mất không biết làm sao

andrea_12605

bạn thử dùng phần mềm khác hay muont file mds xem sao T_T chứ cái vps bác long làm mất rồi , còn lưu trong đó giờ mất không biết làm sao

Ammiel

down xong giải nén ra được file mdf rồi làm gì nữa vậy, phải giả lập mới chơi được hả bạn?

down xong giải nén ra được file mdf rồi làm gì nữa vậy, phải giả lập mới chơi được hả bạn?

Bạn bấm vào đây để xem nhé

Bytheway : bạn bấm vào đây để tham gia nhóm của mình nhé

[-Spam%20Gang-]

kiyo1032

Bạn bấm vào đây để xem nhé

Bytheway : bạn bấm vào đây để tham gia nhóm của mình nhé

[-Spam%20Gang-]

Các chủ đề có liên quan khác