yeuoxtrondoi

PESVN Patch contains:+ Bình luận tiếng Việt

# New menus

# Full licensed kit

# 25 balls

# 50 boots

# Winter transfers

# Update more 200 faces

# Updated national teams for CAN 2010

# ESPN scoreboard

# Updated turf

# Vietnamese called for national in BAL

# 300 Teams in games

* All 32 teams of the FIFA World Cup

* All 11 teams of the Sea Games - Laos

* 18 teams of the Championship - ML D1

* All teams of UEFA Champions League & Europa League

DOWNLOAD

Part 1

Part 2

Part 3

Và bình luận tiêng việt

Link mediafire

nguồn pes.vn

update 2.0.1

or

Sử dụng để đá ML:

1. copy file PES2010_EDIT (Update 2.0.1\OF 4 ML\....) tới folder (Documents\KONAMI\Pro Evolution Soccer 2010\save\....)

2. vô ML tạo new game sau đó save dữ liệu lại

3. copy file PES2010_EDIT (Update 2.0.1\save\....) tới folder (Documents\KONAMI\Pro Evolution Soccer 2010\save\....)

4. okay, vậy là chơi ngon rồi đó

Thank nào các bạn!!!

mình khuyên các bạn kô nên chơi bản bình luận tiếng việt này.nghe thằng huy mập nói ưng đập máy tính lắm

mình khuyên các bạn kô nên chơi bản bình luận tiếng việt này.nghe thằng huy mập nói ưng đập máy tính lắm

thì đừng down phần bình luận là được mà!!!

tuanhoai_3009

thì đừng down phần bình luận là được mà!!!

Arryo

Bạn không KẾT thì không nên chê bai anh Quang Huy nặng lời như vậy. Dù sao anh ấy cũng được đánh giá là blv hay(ko muốn nói là rất hay). Chỉ là do kỹ thuật ghép lời bình vào game của việt nam mình chưa được tốt lắm thôi. Nếu bạn nghe được tiếng anh thì bạn cũng sẽ thấy ngay cả bình luận tiếng anh cũng có nhiều câu củ chuối.

Scandleah

Bạn không KẾT thì không nên chê bai anh Quang Huy nặng lời như vậy. Dù sao anh ấy cũng được đánh giá là blv hay(ko muốn nói là rất hay). Chỉ là do kỹ thuật ghép lời bình vào game của việt nam mình chưa được tốt lắm thôi. Nếu bạn nghe được tiếng anh thì bạn cũng sẽ thấy ngay cả bình luận tiếng anh cũng có nhiều câu củ chuối.

Các chủ đề có liên quan khác