Perkins

Chả là mình mới ghost lại máy và mình muốn xóa cái file ghost cũ đi nhưg không xóa được, nó hiện lên cái bảng đại khái là phải truy cập bằng quyền admin thì mới xóa được hay sao á, nhưg máy mình nào giờ chỉ có 1 mình mình xài thoi và hok có cài admin gì hết á, vậy bây giờ muốn xóa thì mần làm sao?

Chuột phải chọn run as administrator .... sau đó xoá là xong. Phía trên mình vừa chuột phải ròi, có cái run as administrator nào đâu bạn.

Chuột phải chọn run as administrator .... sau đó xoá là xong. Phía trên mình vừa chuột phải ròi, có cái run as administrator nào đâu bạn.

ulocker không được thì bạn dùng cái này nhé:

chọn tab file rùi tìm tới file cần xóa delete or force delete là xong

Garwig

chọn tab file rùi tìm tới file cần xóa delete or force delete là xong

lazer_lazy1209

Phía trên mình vừa chuột phải ròi, có cái run as administrator nào đâu bạn. chuột phải -> properties, có tab Compatibility ấy, bạn chọn Run as Administrator là nó chạy với quyền admin

Phía trên mình vừa chuột phải ròi, có cái run as administrator nào đâu bạn. chuột phải -> properties, có tab Compatibility ấy, bạn chọn Run as Administrator là nó chạy với quyền admin

ngoc_ngoc198701

chuột phải -> properties, có tab Compatibility ấy, bạn chọn Run as Administrator là nó chạy với quyền admin đang bảo xóa file chứ run admin làm giề

monkey_tn551

chuột phải -> properties, có tab Compatibility ấy, bạn chọn Run as Administrator là nó chạy với quyền admin đang bảo xóa file chứ run admin làm giề

chọn take owner mà k được thì dùng 1 phần mềm khác ấy kiểu cái unlocker trên kia kìa là được thôi. Còn bạn bảo run ad là cũng để xóa mà chủ top @@

chọn take owner mà k được thì dùng 1 phần mềm khác ấy kiểu cái unlocker trên kia kìa là được thôi. Còn bạn bảo run ad là cũng để xóa mà chủ top @@

chọn tab file rùi tìm tới file cần xóa delete or force delete là xong File này bị lỗi hay bị xóa ròi hay sao á, mình down hok được.

Các chủ đề có liên quan khác