Đâng câu đấy bạn ơi, nhưng mình cũng không lỗ lã gì
thả nhưng mạng lại lác qá Băng thông không giới hạn chen chút mà chạy

Yves

Đâng câu đấy bạn ơi, nhưng mình cũng không lỗ lã gì
thả nhưng mạng lại lác qá Băng thông không giới hạn chen chút mà chạy

as_df

Viettel chưa muốn fix thôi....chắc định đọi người dùng thấy lợi lao vào rồi mới sẵn tay fix all ấy mà

èo mấy pacs xài 3G chán quá như em này vntp 110k/tháng download tẹ ga chưa bao giờ bị bóp băng thông và đặc biệt thì là chuyên dụng cho gaem ol nữa chứ hehe

Tình hình là em dùng VT gói MCTD từ đầu tháng 10 tới giờ toàn maxspeed, máy treo cả ngày down test ga lun mà chẳng cần hack làm gì cho mệt. Có ai cũng như vậy không vào đây chém cho vui nào! Rô.....

thật là đã. không biết được bao lâu nhỉ, hay là hack nhiều quá VT nó chán chẳng thèm bóp nữa chăng? được vài ngày thì có keke

thankclassic

Tình hình là em dùng VT gói MCTD từ đầu tháng 10 tới giờ toàn maxspeed, máy treo cả ngày down test ga lun mà chẳng cần hack làm gì cho mệt. Có ai cũng như vậy không vào đây chém cho vui nào! Rô.....

thật là đã. không biết được bao lâu nhỉ, hay là hack nhiều quá VT nó chán chẳng thèm bóp nữa chăng? được vài ngày thì có keke

Minmax Maxspeed cả tuần nay rôi, kéo được không biết bao nhiêu là phim

Nhưng nói maxspeed như vậy như chỗ mình sóng cũng chỉ đến 3mbs là cùng, không hơn. sao vậy nhỉ

nhung48hb

Minmax Maxspeed cả tuần nay rôi, kéo được không biết bao nhiêu là phim

Nhưng nói maxspeed như vậy như chỗ mình sóng cũng chỉ đến 3mbs là cùng, không hơn. sao vậy nhỉ

Các chủ đề có liên quan khác