Sau khi hì hục làm thì....

"Gặp vấn đề khi tải trang" ...!!!...

Đang dùng mạng VNPT Bạn vừa chắc chắn là đổi DNS chưa

Bạn hãy chắc chắn rằng có đầy đủ 4 dòng trong file host nhé

nếu thiếu x.x.x.x chẳng hạn thì sẽ không vào được đâu

Nếu bạn đang sử dụng Windows 8 hay soft antivirus nào đó ngăn cản quá trình sửa đổi file host thì bạn hãy cài đặt để cho phép sửa đổi nhé

babe.bong

Đang dùng mạng VNPT Bạn vừa chắc chắn là đổi DNS chưa

Bạn hãy chắc chắn rằng có đầy đủ 4 dòng trong file host nhé

nếu thiếu x.x.x.x chẳng hạn thì sẽ không vào được đâu

Nếu bạn đang sử dụng Windows 8 hay soft antivirus nào đó ngăn cản quá trình sửa đổi file host thì bạn hãy cài đặt để cho phép sửa đổi nhé

khidotxuongnui

Đang dùng mạng VNPT Nó vẫn chưa nhận được Ip nên hết time load là fai rồi bạn à. Kiểm tra lại nhé.

vay_xep_li2007

quá chuẩn luôn

nhưng mà mình vẫn thik ăn sẵn của người khác hơn

Cái đó là lựa chọn của bạn

Mình chỉ dẫn là để tất cả người có thể chủ động mỗi khi facebook bị chặn mà k nên phải đy tìm file host trên mạng

Falcon

quá chuẩn luôn

nhưng mà mình vẫn thik ăn sẵn của người khác hơn

Cái đó là lựa chọn của bạn

Mình chỉ dẫn là để tất cả người có thể chủ động mỗi khi facebook bị chặn mà k nên phải đy tìm file host trên mạng

teresatuyetlinh

thêm một cách nữa đánh dấu cái. mình thì ít vào nhưng bạn bè thì hay vào FB rồi hỏi mình cách vào FB nữa

Celeste

thêm một cách nữa đánh dấu cái. mình thì ít vào nhưng bạn bè thì hay vào FB rồi hỏi mình cách vào FB nữa

thêm một cách nữa đánh dấu cái. mình thì ít vào nhưng bạn bè thì hay vào FB rồi hỏi mình cách vào FB nữa Lúc đó bạn "trình diễn" kỹ năng tự tạo cho bạn bè của bạn file host, sẽ rất thú vị

my_ngoc60

thêm một cách nữa đánh dấu cái. mình thì ít vào nhưng bạn bè thì hay vào FB rồi hỏi mình cách vào FB nữa Lúc đó bạn "trình diễn" kỹ năng tự tạo cho bạn bè của bạn file host, sẽ rất thú vị

nhOx_hon3y

Hnay mình không vô được và làm lại cách này thì vừa không còn vô được nữa rồi chủ píc ak. Hôm qua làm thì vô được. Hnay củng làm cách này thì không vô được nữa. Híc

Hnay mình không vô được và làm lại cách này thì vừa không còn vô được nữa rồi chủ píc ak. Hôm qua làm thì vô được. Hnay củng làm cách này thì không vô được nữa. Híc

Hnay mình không vô được và làm lại cách này thì vừa không còn vô được nữa rồi chủ píc ak. Hôm qua làm thì vô được. Hnay củng làm cách này thì không vô được nữa. Híc Bạn tìm được ra bao nhiêu IP, thử đổi qua IP khác xem sao

Các chủ đề có liên quan khác