Hì hì tình hình là em một NEWBIE cũng muốn tìm cách xem được IPTV. Và sau 3 ngày gần đây em vừa cất công lặn lội trên Internet thì được biết cách xem TV bằng phần mềm VLC trên PC dành cho mạng VNPT. Và sau đây để tránh mất thời (gian) gian cũng như khiến các bạn mõi mắt em xin trình cái sản phẩm do em tổng hợp từ chợ búa internet.

các bạn vừa cất công tìm hiểu cách xem TV trên PC bằng VLC thì chắc em cũng chẳng cần chỉ dẫn gì thêm đúng không ạ.

Download VLC

Download Octoshape InfiniteHD

Và đây là cái mà các bạn mong đợi nhất Chanel List 75 kênh VNPT, download

Mấy bác mà thấy ok thì thanks cho em phát nhé, nếu Link die thì các bạn cứ repply em sẵn sàng up lại link khác ngay trong vòng 24h kể từ khi các bạn post repply.

Chúc các bạn vui vẽ.

Daniels

cái octoshape để làm gì vậy pác cái đó dùng để xem 3 kênh HD là VTC HD1,2 và ITV HD bác ạ

chỉ dẫn đi bạn B1: bạn down cái octoshape về cài đặt, sau đó bạn down cái vlc về rồi giải nén ra k cần cài đặt đâu, cuối cùng là down cái list 75 kênh về

B2: bạn mở cái file vlc.exe ra rùi chọn media-->open file rồi chọn cái list 75 kênh là có thể thưởng thức

Buổi tối có 1 số kênh xem hơi bị giật và thậm chí k xem được, lý do là mấy kênh đó có quá nhiều người đang xem

ps: hay mà sao thấy ít ai thanks thế nhỉ? hi hi

dich_d

cái octoshape để làm gì vậy pác cái đó dùng để xem 3 kênh HD là VTC HD1,2 và ITV HD bác ạ

chỉ dẫn đi bạn B1: bạn down cái octoshape về cài đặt, sau đó bạn down cái vlc về rồi giải nén ra k cần cài đặt đâu, cuối cùng là down cái list 75 kênh về

B2: bạn mở cái file vlc.exe ra rùi chọn media-->open file rồi chọn cái list 75 kênh là có thể thưởng thức

Buổi tối có 1 số kênh xem hơi bị giật và thậm chí k xem được, lý do là mấy kênh đó có quá nhiều người đang xem

ps: hay mà sao thấy ít ai thanks thế nhỉ? hi hi

myclass11

tối nay thì chỉ coi được VTV 2 thôi , toàn erro không bạn ah , tất cả hôm vẫn coi bình thường

bạn nào có bị tương tự mình không

pig_happy2002

tối nay thì chỉ coi được VTV 2 thôi , toàn erro không bạn ah , tất cả hôm vẫn coi bình thường

bạn nào có bị tương tự mình không

tranmaluc78

bạn phải cài cái Octoshape InfiniteHD này nó để hỗ trợ xem tv (VLC)không phải chỉ để xem kênh HD đâu mà xem tất cả các kênh đó.không có không xem được đâu

Durwyn

bạn phải cài cái Octoshape InfiniteHD này nó để hỗ trợ xem tv (VLC)không phải chỉ để xem kênh HD đâu mà xem tất cả các kênh đó.không có không xem được đâu

Các chủ đề có liên quan khác