greentea0118

Mình dùng gói MCTĐ của viettel...nhưng hôm nay sau khi dùng hết tiền nó lại hiện ra thế này:

Mình không hiểu sao nữa..có bạn nào bị thế này không ???

keo_que2007

bạn gói 18008198 kêu họ kiểm tra cho. Đây là tổng đài miễn phí ức chế quá.........

Bornbazine

bạn gói 18008198 kêu họ kiểm tra cho. Đây là tổng đài miễn phí ức chế quá.........

contraibien

Có thể là do sang tháng mới tài khoản của bạn không có đủ 120k trong tài khoản gốc! và bạn dùng đến hôm nay thì nó hết tiền và bị như vậy!

Bạn nạp thêm vào dùng. hay muốn chắc chắn thì gọi tổng đài hỗ trợ 3G 1818 thì phải! Hỏi xem tháng này dùng dc bao nhiêu tiền rồi!

có thể tài khoản của bạn sang đầu tháng không đủ tiền để đăng ký , nên khi dùng hết tiền trong tk thì nó hiện thông báo này , nạp 120k đăng ký lại thử xem

pik_pum

có thể tài khoản của bạn sang đầu tháng không đủ tiền để đăng ký , nên khi dùng hết tiền trong tk thì nó hiện thông báo này , nạp 120k đăng ký lại thử xem

anhclub_vnn

bạn DK gói này vào ngày nào - tin nhắn báo về ra sao - coi lại xem - nếu đúng hết thì bạn gọi bon tổng đài nó giải đáp cho

anh_yeu_vo

bạn DK gói này vào ngày nào - tin nhắn báo về ra sao - coi lại xem - nếu đúng hết thì bạn gọi bon tổng đài nó giải đáp cho

Có thể là do sang tháng mới tài khoản của bạn không có đủ 120k trong tài khoản gốc! và bạn dùng đến hôm nay thì nó hết tiền và bị như vậy!

Bạn nạp thêm vào dùng. hay muốn chắc chắn thì gọi tổng đài hỗ trợ 3G 1818 thì phải! Hỏi xem tháng này dùng dc bao nhiêu tiền rồi! Đồng ý kiến

leen_lyn_0011

Bạn nạp thêm vào dùng. hay muốn chắc chắn thì gọi tổng đài hỗ trợ 3G 1818 thì phải! Hỏi xem tháng này dùng dc bao nhiêu tiền rồi! Đồng ý kiến

daoduytung3000

ko có...mình mới mua cái dcom này mà..mua trọn gói cái Usb 7.2 ấy...đáng lẽ ra phải được cộng 1.5 Gb miễn phí trong vòng 4 tháng chứ..mình mới dùng 2 tháng mà vừa cắt là sao ???.....

Osbert

ko có...mình mới mua cái dcom này mà..mua trọn gói cái Usb 7.2 ấy...đáng lẽ ra phải được cộng 1.5 Gb miễn phí trong vòng 4 tháng chứ..mình mới dùng 2 tháng mà vừa cắt là sao ???.....

any_8x

ko có...mình mới mua cái dcom này mà..mua trọn gói cái Usb 7.2 ấy...đáng lẽ ra phải được cộng 1.5 Gb miễn phí trong vòng 4 tháng chứ..mình mới dùng 2 tháng mà vừa cắt là sao ???..... hic, 2 tháng đầu cộng tiền liền đầu tháng, 10tháng sau đến ngày 7 hàng tháng mới cộng, yêu cầu trong tháng trước đó phải sử dụng cước phát sinh la 10k

bạn thắc mắc gì xin hãy gọi đến số:

hn:04 625 00 119

hcm:08 625 00 119

sau đó bấm phím 3 chúng tui sẽ hỗ trợ

lưu ý tổng đài hỗ trợ dành riêng cho 3g, gọi miễn cước từ thuê bao của viettel

nguoihung882000

hic, 2 tháng đầu cộng tiền liền đầu tháng, 10tháng sau đến ngày 7 hàng tháng mới cộng, yêu cầu trong tháng trước đó phải sử dụng cước phát sinh la 10k

bạn thắc mắc gì xin hãy gọi đến số:

hn:04 625 00 119

hcm:08 625 00 119

sau đó bấm phím 3 chúng tui sẽ hỗ trợ chán...may mà tháng trước kéo đủ phim xem rồi...haizzz sim lỗi..

dragonle_07

Có thể bạn chưa đủ 120k nên nó ngắt đâu có mình vẫn đang trong thời (gian) gian hưởng ưu đãi mà..... lây tạm sim Mobi vào đây chém

hit_tuananh

Có thể bạn chưa đủ 120k nên nó ngắt đâu có mình vẫn đang trong thời (gian) gian hưởng ưu đãi mà..... lây tạm sim Mobi vào đây chém

newbie.11o2

ko có...mình mới mua cái dcom này mà..mua trọn gói cái Usb 7.2 ấy...đáng lẽ ra phải được cộng 1.5 Gb miễn phí trong vòng 4 tháng chứ..mình mới dùng 2 tháng mà vừa cắt là sao ???..... Đã gọi là gói tối đa này mỗi tháng bạn phải trả phí đủ cho Viettel 120k dù có dung lượng gì đi chăng nữa

Các chủ đề có liên quan khác