tình hình là máy người bạn bị nhiễm virus gì không biết, mà máy chỉ lên được skype, nhấn vào IE thì nó im ru, cài FF thì nhấn lên nó báo lỗi the exception unknown software exception (0xc000000d) occurred in the application at.... cài GC thì sau khi cài xong, nhấn vào nó cũng im re tương tự IE, giờ không bít lên mạng bằng cách nào để check mail, thử dùng FF portable cũng báo tương tự FF cài đặt,do ở xa nên không có diệt được virus ngoài dos đuợc, qua team thì mình thấy máy đó có AVG INTERNET,cập nhật mới nhất, quét full thì cũng không có gì,cao thủ nào cho ý kiến, ai kêu cài lại windows thì khỏi nói nha,hjhj

Wynton

bổ sung thêm, dùng portable opera thì lên mạng được, giờ làm sao để khắc phục lỗi này vậy mấy pro

chjp_kute

bổ sung thêm, dùng portable opera thì lên mạng được, giờ làm sao để khắc phục lỗi này vậy mấy pro

bị vậy nếu hỏi hết 4r cũng chỉ có cách cài lại windows mà bro vừa nói không cài thì chỉ có thánh mới biết nó bị gì

truongxuan

bị vậy nếu hỏi hết 4r cũng chỉ có cách cài lại windows mà bro vừa nói không cài thì chỉ có thánh mới biết nó bị gì

thankyou010587

không lẻ chỉ còn cách đó, hèn gì lượt xem quá trời mà chỉ có mình bác comment,hjhj, thank bác vừa dành ít thời (gian) gian quan tâm, còn ai nữa không, mại zô mại zô, hjhj

Zack

không lẻ chỉ còn cách đó, hèn gì lượt xem quá trời mà chỉ có mình bác comment,hjhj, thank bác vừa dành ít thời (gian) gian quan tâm, còn ai nữa không, mại zô mại zô, hjhj

shin_e

hết nước tát sình vậy

mình còn lưu cái reset-reg của ông LãngKhách đây, bạn dùng thử xem (_ __!)

cao_nguyen3272

hết nước tát sình vậy

hangnga3138768

Bạn thử cài avast xem, nếu có nhiễm virut nặng thì lúc khởi động lại tự nó sẽ chọn quét trong Dos.

minhtrangkool

Bạn thử cài avast xem, nếu có nhiễm virut nặng thì lúc khởi động lại tự nó sẽ chọn quét trong Dos.

tuananh_1807_c8

hết nước tát sình vậy

nếu reset lại thì mấy phần mềm mình cài có chạy được không bác, do toàn dùng mấy cái bản quyền, nên hỏi trước

hết nước tát sình vậy

nếu reset lại thì mấy phần mềm mình cài có chạy được không bác, do toàn dùng mấy cái bản quyền, nên hỏi trước

Các chủ đề có liên quan khác