Trevian

Sang ngày 1/11 là nhiều nhà cung cấp internet vừa chặn(một số nơi) không cho truy cập đươc FACEBOOK .

Cách đổi file cũ vừa không còn dùng được nữa!

Em sẻ chia cho các bạn cách vào fb mới như sau:

Có khi 3s vừa xong chứ nói gì 5s.

Bình thường các bạn vào trang này để đăng nhập đúng không?

các bạn thêm số 0 vào giữa www. và .facebook thành như sau:

Em đảm bảo sẽ vào được!Nếu bác có thông báo lạ thì cứ bỏ qua và vào fb.

Chúc các bạn thành công!

p/s:

các bạn có cách nào hay nữa thì cùng thảo luận nhá.Chia sẻ là chính!!!!

Thank các bạn đã đọc!!!

kuron56

mình dùng VNPT đổi DNS thành 4.2.2.2 vẫn vào bình thường , thỉnh thoảng có lúc không vào được ( chỉ trong vài phút thôi ) thì thêm số 0 vào trc địa chỉ facebook tức là vào địa chỉ : đảm bảo vào được , dùng fake ip làm j cho nó mệt

angle_blue106

mình dùng VNPT đổi DNS thành 4.2.2.2 vẫn vào bình thường , thỉnh thoảng có lúc không vào được ( chỉ trong vài phút thôi ) thì thêm số 0 vào trc địa chỉ facebook tức là vào địa chỉ : đảm bảo vào được , dùng fake ip làm j cho nó mệt

hoahongty_89

từ thuở xa xưa đến ngày nay tớ có cái DNS [8 8 8 8]

[8 8 4 4]

vẫn dùng để vào facebook. nếu không vào được thì dùng firefox + addon AnonymoX, hay dùng chrome + addon stealthy

sử dụng nhà cung cấp mạng vnpt (cùi mía)

* note: chrome + addon stealthy khuyên bạn ít, hay không nên dùng vì nó làm tài khoản facebook có thể bị khóa tạm thời (gian) và phải mất công nhập lại thông tin để login. rất bất tiện.

gonnabcold

từ thuở xa xưa đến ngày nay tớ có cái DNS [8 8 8 8]

[8 8 4 4]

vẫn dùng để vào facebook. nếu không vào được thì dùng firefox + addon AnonymoX, hay dùng chrome + addon stealthy

sử dụng nhà cung cấp mạng vnpt (cùi mía)

* note: chrome + addon stealthy khuyên bạn ít, hay không nên dùng vì nó làm tài khoản facebook có thể bị khóa tạm thời (gian) và phải mất công nhập lại thông tin để login. rất bất tiện.

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác