MacDubhgall

Tình hình là em dùng VT gói MCTD từ đầu tháng 10 tới giờ toàn maxspeed, máy treo cả ngày down test ga lun mà chẳng cần hack làm gì cho mệt. Có ai cũng như vậy không vào đây chém cho vui nào! Rô.....

thật là đã. không biết được bao lâu nhỉ, hay là hack nhiều quá VT nó chán chẳng thèm bóp nữa chăng?

Mình xài 3g gói mimax mấy ngày hôm nay tốc độ tăng cực cao. không lẽ không còn bóp băng thông nữa.

Tin vui cho anh em. yeahhhhhhhhh

Mình xài 3g gói mimax mấy ngày hôm nay tốc độ tăng cực cao. không lẽ không còn bóp băng thông nữa.

Tin vui cho anh em. yeahhhhhhhhh

vnmandrake

Mình dùng gói cước tối đa vừa hết 120k tháng này.Đang down trên kleii bằng idm max speed được khoảng 3.8Mbps nhưng trung bình được 1.5Mbps.Đang tranh thủ kéo mấy bộ phim.Hy vọng được như thế này lâu lâu

magician305

Mình dùng gói cước tối đa vừa hết 120k tháng này.Đang down trên kleii bằng idm max speed được khoảng 3.8Mbps nhưng trung bình được 1.5Mbps.Đang tranh thủ kéo mấy bộ phim.Hy vọng được như thế này lâu lâu

nabela328

đừng mưng vội. vt đang chơi trò thả con săn sắt bắt con cá rô đấy ))))))))))))))))))

Placido

đừng mưng vội. vt đang chơi trò thả con săn sắt bắt con cá rô đấy ))))))))))))))))))

Các chủ đề có liên quan khác