Early

hehe không dùng pin đây mà! hãng dell hay bị bad ổ cứng lắm chưa bị bad là may rồi đó!

nhht66

tình hình này chak còn j nữa chứ mất nguồn kiểu này mình bị như cơm bữa mà có sao đâu

Cuithbrig

do bạn tắt máy tính đột ngột, nên nó chưa lưu hoạt động của máy...vì thế không còn cách nào là cài lại bạn à do bạn tắt máy tính đột ngột, nên nó chưa lưu hoạt động của máy...vì thế không còn cách nào là cài lại bạn à hai ông này nhìn bài nhau hả

anhbang821987

Rút kinh nghiệm đê! Dùng laptop thì bỏ cục pin vào lun! Pin đang khoảng 96-100% thì nó không dùng nguồn pin đâu, mà dùng nguồn ngoài á!

Mình dùng như thế 3năm òi! Pin vẫn được 1 tiếng nè!

Bạn sợ chai cục pin 1tr hay là muốn hư luôn cái main hử

dich_d

do bạn tắt máy tính đột ngột, nên nó chưa lưu hoạt động của máy...vì thế không còn cách nào là cài lại bạn à rìu chiến mà tl ngu thế

hôm nay đang ngồi vào mạng (google chrome) bằng laptop dell thì con e nó nghịch rút cmn điện ra thôi xong tạch 1 cái tắt máy .Khi bật máy lên thì "ớ Google chrome đâu ,ớ sao k connect được internet " vào computer thì google vừa bị xóa còn desktop thì hiên ra cái drive của dell các bạn giúp e với!!!!! T/Y các bạn vớ vẩn dùng đóng băng ổ cứng rồi

hay có thể máy vừa restore cũng nên.

mạng không có thì cài driver mạng. còn nếu cài r mà không có thì dùng trình troubleshoot trong network

nghi là máy restore rồi

justice_weasley

Giống như mấy Mem trên vậy, ý kiến của mình:

1. Restore trên windows lại coi thế nào

2. Dùng Auslogics BoostSpeed fix registry, fix lai Driver coi sao.

3. Setup windows lai, càisofware lại.

4. Không ổn thì nhờ tiếp 1 nạn nào giỏi It xem sao.

Chúc Bạn Sửa Xong Bé Iu nhe.

Các chủ đề có liên quan khác