phuongngoc0207

các bro cho em hỏi mấy hôm nay FPT có bị chập chờn từ 7h tối đến sáng hôm sau không ,tình hình là 2 hôm nay em cứ từ 7h tối là mạng bắt đầu điên điên lúc có lúc mất rất là chập chờn down thì chắc không down được xem clip không xem được luôn vào được cái yahoo! là may lắm rồi có ai bị như em không vậy , hay là có vấn đề khác không ạ

hehhe

do cái sự cố đứt tuyến cáp quang quốc tế nên đường truyền mạng sẽ chậm, trong các nhà mạng ảnh hưởng nặng nhất là FPT, mình củng bị đây... đến hết 28/8 này mạng sẽ bình thường

cứ đến tầm này là ping nhảy được 2 dòng rồi lại request time out bực ơi là bực , tắt mẹ máy đi ngủ sáng dậy muộn thì lại thấy bình thường chơi cả ngày đến 7h lại bị ức chế lắm rồi không biết bị làm sao luôn mà 2 hôm nay rồi đứt cáp quái gì mà vậy cơ chứ , hay có bị netcut không nhỉ

Ryland

31/8 mới khắc phục xong sự cố đứt mạng cáp quang nhé các bạn trẻ

acme_of_rock

Dù không đứt cáp thì FPT cũng hạn chế băng thông ra nước ngoài , đặc biệt là MF , bác vừa dùng FPT thì xác định là dùng Proxy mới max được khi tải MF , mình vẫn max speed được >600kb

duc1712

4/9/2012 rồi mà vẫn thấy chập chờn quá không biết có ai hết chưa nhỉ? hjc

do cái sự cố đứt tuyến cáp quang quốc tế nên đường truyền mạng sẽ chậm, trong các nhà mạng ảnh hưởng nặng nhất là FPT, mình củng bị đây... đến hết 28/8 này mạng sẽ bình thường nối lại xong cả 2 tuần nay rùi chú nó ak`

nhocloveyou77

4/9/2012 rồi mà vẫn thấy chập chờn quá không biết có ai hết chưa nhỉ? hjc Mình cũng bị như bạn hôm nay vừa la ngày 5/9 rồi có bạn nào cùng cảnh ngộ không ' không xem phim online được hay xem load quá chậm Buồn quá hic hic

vuminhduc_vt

Mình cũng bị như bạn hôm nay vừa la ngày 5/9 rồi có bạn nào cùng cảnh ngộ không ' không xem phim online được hay xem load quá chậm Buồn quá hic hic đây tốc down game hãi luôn 40kb/s

Các chủ đề có liên quan khác