nguyenducminh8x

dc..nhưng mà là trang này upadate phim chậm quá..như phim Arang và sử đạo giờ mới có tập 3 mà bây giờ vừa là tập 8 rồi

Dacian

xem chất lượng cũng tốt, nhưng mình KẾT xem bên hdviet.com hơn.. phim không bị chia lẻ ra xem full 1 tập vs lại load cũng nhanh hơn!! trang này có phải login ko

snow_flakes1507

Mình KẾT phim HD lắm tiếc là mạng cùi bắp quá nên ... Trang này load tương đối nhanh.

Gói 6mb nhà mình chạy ngon

gameover.chuot

Gói 150 vẫn xem tốt

Good Chuẩn man .

Là trang Free mình hài lòng nhất, muốn share cho tất cả người.hjhj

trang hdviet.com xem cũng rất ổn, và đặc biệt là free, phim không bị chia lẻ, full 1 tập. Ai chưa có tk thi wa mình share tk hoàn toàn miễn phí!!

Radmund

Mình không KẾT xem phim cứ bị chia nhỏ, rất khó chịu. Load 1 phát cả bộ như Tvod , Hdviet có phải ngon hơn không

Mình không KẾT xem phim cứ bị chia nhỏ, rất khó chịu. Load 1 phát cả bộ như Tvod , Hdviet có phải ngon hơn không Bạn có thể qua đây , mình nghĩ là hoàn toàn đáp ứng được yêu cầu của bạn.

freefor_all89

Chẳng thấy có chỉ dẫn xem đá bóng trực tuyến HD nét và nhanh nhỉ các bác. chỉ toàn thấy HD cho phim

Tim

down sopcast về xem thôi Chẳng thấy có chỉ dẫn xem đá bóng trực tuyến HD nét và nhanh nhỉ các bác. chỉ toàn thấy HD cho phim

Các chủ đề có liên quan khác