Nick

call rồi mấy con nhỏ *** biết gì hết hỏi gì mình nhận tin từ đâu còn nói giẻm 350k chứ cước k phải 350k tháng

tanbjnh_v0d0j

có thì giờ lên vnz mà lại không có thì giờ lên trang của viettel sao?

CHƯƠNG TRÌNH KHUYẾN MẠI LẮP ĐẶT CÁP QUANG FTTH VIETTEL

(Áp dụng đối với khách hàng ký hợp đồng từ ngày 01/09/2012 đến 15/09/2012)

I – GÓI FTTH ECO (12Mbps)

Gói FTTH

Tốc độ tối đa

Khách hàng lựa chọn:

Phí hòa mạng (đồng)

Phí ban đầu

Phí hàng tháng (đ/tháng)

FTTH ECO

12 Mbps

Phương án 1

0

Đóng trước cước 3 tháng: 1.050.000đ

(Tặng 350.000đ x 3 tháng cho khách hàng vào tháng thứ 19,20,21 kể từ tháng nghiệm thu)

350.000

Phương án 2

0

Đóng trước cước 2 tháng: 700.000đ)

(Tặng 350.000đ x 2 tháng cho khách hàng vào tháng thứ 19,20 kể từ tháng nghiệm thu)

18 tháng đầu: 400.000

Từ tháng 19: 350.000

Ghi chú:

· Khách hàng được trang bị (miễn phí) thiết bị (Bao gồm 01 Media Converter + 01 Modem)

· Khách hàng phải cam kết sử dụng liên tục trong 36 tháng, tính từ tháng thứ 2 sau tháng hòa mạng

· Giá trên chưa bao gồm VAT 10%, giá cước hàng tháng áp dụng vĩnh viễn

· Thời gian lắp đặt và cung cấp dịch vụ: từ 3->7 ngày. Tư vấn và báo cáo kết quả khảo sát trong 30 phút.

Clark

mạng này rẻ thật đấy nhưng mà thấy bảo chỉ down trong nước là ngon thôi, down host nước ngoài dưới cả cáp đồng, tiền nào của nấy mà

tocngan1986

mạng cáp quang FTTH down bằng up = 12MB. Lưu ý là với host nước ngoài thì bị giới hạn, đạt tầm 500-600kB/s chứ không đạt 1.5MB/s như với trong nước. các bạn chuyển ip sang nước ngoài là max speed thôi. Chú ý đọc kỹ các điều khoản ràng buộc như cam kết dùng 36 tháng, 350k chưa vat, phân biệt ftth với fttb .... kẻo lại kêu quân đội lừa đảo

Gilroy

Mình mới kí hợp đồng được 4 hôm rồi:

có 3 phương án:

* đóng trước 3 tháng ~ 1tr50k - miễn phí lắp đặt + RT ADSL 4 cổng ( số tiền đóng trước sẽ trừ vào tháng thứ 13 -14 -15 )

* đóng trước 6 tháng ( wen rồi nhưng gận tương tự cái trên )

* đóng trước 12 tháng ( ....... )

download 12MB UP 640 kbps ( có giới hạn băng thông quốc tế )

phí hằng tháng 350k/tháng

chưa thấy vào bắt mạng

bạn nên đợi tầm 15 ngày sau mình test thử đã. nếu ok thì bạn hãy kí hợp đồng

Ephrem

mình đang dùng gói FTTH Eco này được 6 tháng, miễn phí lắp đặt trong phạm vi 1000m cáp quang từ trụ chính tới nhà bạn, trọn gói 385K/tháng, tốc độc Dowload/Upload = 1.5MB/s (12Mbps), mình download quốc tế cũng vẫn max speed chứ không thấy bị giới hạn

Mr_Vovi

Mình mới kí hợp đồng được 4 hôm rồi:

có 3 phương án:

* đóng trước 3 tháng ~ 1tr50k - miễn phí lắp đặt + RT ADSL 4 cổng ( số tiền đóng trước sẽ trừ vào tháng thứ 13 -14 -15 )

* đóng trước 6 tháng ( wen rồi nhưng gận tương tự cái trên )

* đóng trước 12 tháng ( ....... )

download 12MB UP 640 kbps ( có giới hạn băng thông quốc tế )

phí hằng tháng 350k/tháng

chưa thấy vào bắt mạng

bạn nên đợi tầm 15 ngày sau mình test thử đã. nếu ok thì bạn hãy kí hợp đồng choc cái ya hu đi có gì mình pm

Cái này gọi là Vietnamnet chứ không phải internet vì tốc độ quốc tế không cam kết(nghĩa là tốc độ quốc tế có lúc bạn đạt được 1KB/s thì bạn cũng không thể kiện cáo gì được,bạn chú ý điều này nhé kẻo khỏi phải sốc khi thực tế bị như vậy) còn tốc độ trong nước thì mới đạt max là 1,5MB.

Không thể đổi IP để đạt được tốc độ max quốc tế đâu vì nếu như thế thì ai cũng xài thằng này hết,bạn phải suy nghĩ coi gói cước này ra bao lâu rồi,nếu ngon như thế sao nhiều người không xài mà vẫn xài VNPT,FPT một phần chính là do điều khoản lừa đảo tốc độ quốc tế không cam kết nhưng cam kết sử dụng 36 tháng đấy bạn ạ.Chỉ có vài trang như MicroSoft....thì do có sẻrver ở VN thì mới đạt được hay do Viettel cố tình refer về server VN để bạn tưởng là do đổi IP hay tưởng là max quốc tế đấy chứ MF,jumbo thì ...băng thông vừa bị bóp nhé.

Bạn hãy cẩn thận trước khi khi kí hợp đồng vì...bút sa là chicken die.

Các chủ đề có liên quan khác