thuongvo

em vừa download cái này về để tự update bkav . Nhưng có một điểm thấy lạ là sao khi chương trình tự update thì khi mình vào trang chủ của bkav để download(em mún thử xem fan mềm này nó chạy nhưng thế nào?) thì không thể download dc trực típ mà chỉ có thể úpdate bằng cái WinHeal BKAV AutoUpdate mà thôi.... cùng thời khi use fan mềm này rtên tray của destop thì gra++ (orbit) cũng không hoạt động . Khi tắt cái WinHeal BKAV AutoUpdate đi thì orbit lại bắt link bình thương , nhưng vẫn không download dc bkav full bản trực típ ? ai biết thì cho reply....

mà em cảm giác hìnhcoi nhưcái WinHeal BKAV AutoUpdate tự mò trên sever của bkav để download bản full hay sao ấy vì dung lượng mà nó update(ngày hôm wa từ bản 2404 lên 2443 lên tới 23MB?

Barrington

chờ ae test lâu wa'.. nên em test roh`. Thực chất là nó tìm link download cả cái bkav về chứ không update..thằng quảng cáo láo thật...

Drugi

Ấy bác ơi ... Em thấy có mấy người dùng vẫn tốt đấy chứ???? Mà bác bảo thằng quảng cáo là thằng nào đấy????

Hayes

Tự hỏi rồi tự trả lời,có thể xem là spam được không ta ? )

Lần sau cứ thử rồi hẵng hỏi nhé bro.

sep_truong

Quote:

Được gửi bởi noname507

em vừa download cái này về để tự update bkav . Nhưng có một điểm thấy lạ là sao khi chương trình tự update thì khi mình vào

mà em cảm giác hìnhcoi nhưcái WinHeal BKAV AutoUpdate tự mò trên sever của bkav để download bản full hay sao ấy vì dung lượng mà nó update(ngày hôm wa từ bản 2404 lên 2443 lên tới 23MB?

auto update của BKAV bản quyền thực chất vẫn là down 1 cục setup tổ bố về! cho nên bàn xài update kiều này không khác gì đâu.

Karlens

Quote:

Được gửi bởi Hào đảm không tỷ

auto update của BKAV bản quyền thực chất vẫn là down 1 cục setup tổ bố về! cho nên bàn xài update kiều này không khác gì đâu.

Em dùng bản Bkav2009 sửa cái này rồi, giờ update có vài KB thôi, sướng

WinHeal BKAV AutoUpdate em thấy như nó vào web Bkav tải bản Home về Server của nó rồi khi đó cho ng dùng down hay sao ấy, chứ k phải lên web Bkav lấy luôn đâu, hôm trước em thử update xong nhảy lên web kiểm tra thì cái bản mình dùng WinHeal BKAV AutoUpdate chậm hơn 1 bản

vo_doi_dot_com

Mất công mình post lên rùi để nghe chửi!!!Làm chuyện thế này chắc .Đã vậy bất bao giờ post bài liên quan đến bkav nữa

Các chủ đề có liên quan khác