GaDu_H5N1

các bạn biết cái này bị lỗi gì không?Tốc độ down mấy file đuôi khác vẫn bình thường.

Download bằng torrent thì như vậy đó. Khi có leeding nhiều thì tốc độ cao, không có người shrare thì đành... hãy đợi đấy! Nếu bạn mở máy suốt ngày mà file đó chẳng down được thì đó là torrent "chết". Hãy tìm lại torrent khác để down.

bun_ny_girl930

Download bằng torrent thì như vậy đó. Khi có leeding nhiều thì tốc độ cao, không có người shrare thì đành... hãy đợi đấy! Nếu bạn mở máy suốt ngày mà file đó chẳng down được thì đó là torrent "chết". Hãy tìm lại torrent khác để down. Bác ấy mới down file chứ vừa kéo đâu bác

sunny_luv_lynk

Download bằng torrent thì như vậy đó. Khi có leeding nhiều thì tốc độ cao, không có người shrare thì đành... hãy đợi đấy! Nếu bạn mở máy suốt ngày mà file đó chẳng down được thì đó là torrent "chết". Hãy tìm lại torrent khác để down. Torrent mới up có mấy ngày sao die được.

Hình như vụ đứt cáp quang chưa giải quyết xong nên chuyện truy xuất các server ở nước ngoài vẫn chưa ổn định. Mấy ngày trước vẫn còn bình thường bạn ơi.Down file đuôi .torrent vẫn ok có chậm vậy đâu.Thậm chí down MF còn maxspeed nữa.

thử down = cái khác xem sao. chrome chẳng hạn Dùng Chrome , Safari , Opera thậm chí IE nữa cái nào cũng vậy.

P/s:torrent trên trang này mà mình vào cũng không được.Có lẽ lý do là vậy.Bác nào test giùm mình trang này nhé

Nuri

Do server của nó chứ hok phải do máy bạn đâu, tắt đi lúc khác thử lại là được.

manhtu.info

Torent sắp đi rồi còn đâu,đồng sáng lập The Pirate Bay vừa bị bắt hôm nọ uh. cứ đà này chắc tiêu mất. Hết megaupload rùi giờ đến thepiratebay, mới bị block cái acc mediafire 1 đống dữ liệu trong đó mới đau

luungoclong_2

Có j đâu mà lạ Lỗi j đâu mà lỗi. Do mạng chậm và (hoặc) server cũng chậm nên thế. Mấy cái file torrent nhẹ xều ấy mà, đợi tí nó xong chứ j đâu

Các chủ đề có liên quan khác