kun.nolove_76

mềnh thì down ở đâu mà có acc vip ,trừ azsharing (k cần acc vip) cũng đều ~ 700kb/s :-s thế là nhah hay chậm hả các bạn Loại nhanh, bạn dùng cái này: là good, nhanh hay chậm còn thuộc vào máy bạn nữa chứ không riêng gì mạng

Còn mình thì thấy cái nào cũng tốt cả, miễn có acc vip sử dụng thì ok rồi. Đường truyền tốc độ nhà mình thì trung bình trong khoản 2,5M/s ~ 3,7M/s khi download bằng IDM.

xuhao.bapcai

Còn mình thì thấy cái nào cũng tốt cả, miễn có acc vip sử dụng thì ok rồi. Đường truyền tốc độ nhà mình thì trung bình trong khoản 2,5M/s ~ 3,7M/s khi download bằng IDM. - Go.Vn đó, download toàn 5MB ( download game)

ngohuythanh_112

Mấy cái kia không có acc thì mình chỉ có 80kb/sec là max. Còn AZSHARING dù không có acc vẫn được max speed là 860kb/sec. Ban ngày thì được 740-760kb/sec

Willamar

trừ MegaShare thì mạng nào cũng max khi có acc vip

khong có acc vip thì tậm tịt như nhau nhưng có lẽ ổn định nhất là AZ

Fshare là ổn định nhất. mà mạng nhà ông chủ thớt là mạng gì mà down tệ thế ? lại còn acc vip nữa.

mình toàn chiến HD ở Fshare thôi, host khác chả chơi.

Gall

vote cho fshare down load lúc nào cũng max tốc độ đường truyền mua acc giá cũng rẻ

Eoforwic

- Với IDM 6.08 b 9 full: thì cái này thấy cũng nhanh cả mấy bác ạ

Saniiro

Hiện tại thì mình thấy fshare có vẻ mạnh nhất, tại download toàn trên 700k.

Hiện tại thì mình thấy fshare có vẻ mạnh nhất, tại download toàn trên 700k. - Sao mạnh = 4S được bạn

be_map1986

- Với IDM 6.08 b 9 full: thì cái này thấy cũng nhanh cả mấy bác ạ Bảng quảng cáo web ít thôi .Với những gói mạng giá rẻ thì same nhau hết

gn_2010

Bảng quảng cáo web ít thôi .Với những gói mạng giá rẻ thì same nhau hết - Bạn nói vậy chắc chưa am hiểu lắm, bạn thử ra quán mạng cáp quang ( 100Mb.s) , dùng hai acc vip download thử, mình vừa thử quá nhiều.

4S rất mạnh ( đó là lý do tại sao ) chọn nó để up file cho hầu hết sau mediafire.

Chia sẽ là hạnh phúc!

ltk_11b3

- Bạn nói vậy chắc chưa am hiểu lắm, bạn thử ra quán mạng cáp quang ( 100Mb.s) , dùng hai acc vip download thử, mình vừa thử quá nhiều.

4S rất mạnh ( đó là lý do tại sao ) chọn nó để up file cho hầu hết sau mediafire.

Chia sẽ là hạnh phúc! lại quảng cáo nữa à ?

timthuytinh_89

lại quảng cáo nữa à ? Đừng nói là mìng quảng cáo cho shoptinhoc nha, ví dụ thế này, tại sao người ta không up lên Fshare mà up lên 4S : Đây : ( Xem đi, không quảng cáo) !

thi1706

em có acc vip 4share down những gần 13mb/s . em down bằng cap quang còn wifi thì tầm 3 - 4Mb/s . mạng chỗ em nhanh phết . em ở Luơng Thế Vinh

bupbe412002

em có acc vip 4share down những gần 13mb/s . em down bằng cap quang còn wifi thì tầm 3 - 4Mb/s . mạng chỗ em nhanh phết . em ở Luơng Thế Vinh Thank bạn vừa bổ sung ý mình, bạn có dùng IDM không?

Đừng nói là mìng quảng cáo cho shoptinhoc nha, ví dụ thế này, tại sao người ta không up lên Fshare mà up lên 4S : Đây : ( Xem đi, không quảng cáo) ! Ở đâu chắc cũng gần tương tự nhau thôi

Các chủ đề có liên quan khác