Conall

sao giờ mình vào trang web kiểm tra nick ẩn nào nó cũng check sai hết,đang ẩn nick mà nó cũng để offline nữa,không biết sao luôn..có bạn nào biết trang nào check hiệu quả không,giờ vừa thử hết rồi mà không thấy cái nào chính xác hết,chán thiệt

ammay_ngu

Ẫn nick chỉ dùng được cho yahoo 10 trở xuống thôi, dùng từ 10 trở lên thì pó tay rồi

K_A

Ẫn nick chỉ dùng được cho yahoo 10 trở xuống thôi, dùng từ 10 trở lên thì pó tay rồi Tui xài y/h 8 nó cũng bó tay luôn./ nói chi y/h 10

Coman

Bạn vào đây nha! Bảo đảm chính xác..nhưng nên check nhiều nick để bjt tình trạng...có khi nick off thì nó hiện invisible còn nick invisible thì nó hiện off...tại vì nhiều người check quá nên nó bị lag đó bạn

biboo_007

Bạn vào đây nha! Bảo đảm chính xác..nhưng nên check nhiều nick để bjt tình trạng...có khi nick off thì nó hiện invisible còn nick invisible thì nó hiện off...tại vì nhiều người check quá nên nó bị lag đó bạn dc mới lạ.

loa4vitinh

Trang này lừa đảo đó bạn, nếu bạn online thì nó sẽ báo là online => cái này quá đơn giản, nếu bạn offline hay invisible thì nó sẽ báo ngẫu nhiên giữa offline và invisible + với các comment kiểu như của sheep born nên lừa dc khá nhiều bạn =)

lovebus_vn

bạn thử kiểm tra hộ mình xem: YH: tinhyeunho2010 hiện tại mình kiểm tra thử thì nó báo là off. không bít đúng không nữa,hjhj, mấy cái này hên xui lắm, lúc được lúc không

---------- Bài thêm lúc 11:37 ---------- Bài trước là lúc 11:35 ----------

kaka, e thử test nick của e thì nó báo ẩn mới ghê, điên thật hết ùi,

Oidhche

hiện tại mình kiểm tra thử thì nó báo là off. không bít đúng không nữa,hjhj, mấy cái này hên xui lắm, lúc được lúc không

---------- Bài thêm lúc 11:37 ---------- Bài trước là lúc 11:35 ----------

kaka, e thử test nick của e thì nó báo ẩn mới ghê, điên thật hết ùi,

Mấy cái này có còn đúng nữa đâu.

Kiểm tra đơn giản nhất là mời nick muốn kiểm tra vào 1 nhóm nào đó mình lập. Nếu không có tín hiệu gì là off, còn nếu từ chối hay chấp nhận thì có nghĩa là đang online thế thôi. Đơn giản, hiệu quả.

datakenoru

Bạn vào đây nha! Bảo đảm chính xác..nhưng nên check nhiều nick để bjt tình trạng...có khi nick off thì nó hiện invisible còn nick invisible thì nó hiện off...tại vì nhiều người check quá nên nó bị lag đó bạn kiểm tra good mà mấy pác,em mới test xong ok hết

ngocphan_91

sao giờ mình vào trang web kiểm tra nick ẩn nào nó cũng check sai hết,đang ẩn nick mà nó cũng để offline nữa,không biết sao luôn..có bạn nào biết trang nào check hiệu quả không,giờ vừa thử hết rồi mà không thấy cái nào chính xác hết,chán thiệt Từ bản Yahoo 11.5 là không còn kiểm tra được nữa đâu, mà người ta ẩn mình tìm người ta làm gì cho mệt , hehe

Abhinav

hì hì ..... toàn là vớ vẩn thôi bạn, những trang web đó lừa đảo mà, chỉ yahoo 10 trở xuống nhé

web này kiển tra bình thường mà lúc nhiều người kiểm tra thì nó có sai sót chút thôi mà

Osbert

mời vào họp nhóm ấy bạn..mẹo này kiểm tra được người đó có ẩn không!!hi

Các chủ đề có liên quan khác