mọi người ơi ai có file reg để biến windows xp thành bản quyền thì cho mình xin với nhé, hôm nọ nhỡ upadte nên bây h nó cư hiện ra thông bao khó chịu quá

tất cả người ơi ai có file reg để biến windows xp thành bản quyền thì cho mình xin với nhé, hôm nọ nhỡ upadte nên bây h nó cư hiện ra thông bao khó chịu quá

Biến windows XP thành có bản quyền đơn giản nhất !

Đảm bảo hiệu quả tuyệt cú đối (trên Windows XP)

File tạo bản quyền này nặng chưa đến 1KB.

Chỉ đơn giản download về, kích hoạt là xong.

Cực kỳ đơn giản. Đây là phương pháp đơn giản nhất để có bản quyền Windows XP.

Mời các bạn download tập tin đính kèm trong bài viết này (Make Windows Genuine.rar), mở file nén ra và double click (click đôi) vào License Key.reg để kích hoạt nó.

Nó sẽ hỏi bạn Yes-No, chọn Yes. Sau đó thì Ok.

Vậy là xong rồi đó.

Windows XP của bạn bây giờ vừa là Windows có bản quyền.

Enjoy it.

Thông tin thêm:Để kiểm tra Windows có bản quyền chưa (hay kiểm tra trước và sau khi thực hiện có đúng là có thay đổi ko), bạn download cái này:

Sau đó bạn mở file này ra, đợi 1 chút (nhẫn nại tí), nó sẽ mở web của Microsoft ra trong 1 cửa sổ. Và thông báo cho bạn biết Windows của bạn có bản quyền chưa. Windows có bản quyền sẽ nhận được những dòng chữ sau:

Validation Complete!

Thank you....

File Kèm Theo

File Type: ... entid=13058&d=1189959376

mike_son_4u

thank bac nhưng cho em xin cái file make w... . rar ý, với cả copy ở đâu nhớ ghi nguồn vào nhớ

Bạn xài cái này nè, không virus dâu 100% cái này mình down trên VZ nhưng không nhớ chỗ nào up lên cho bạn active XP

thuhien_91

thank bac nhưng cho em xin cái file make w... . rar ý, với cả copy ở đâu nhớ ghi nguồn vào nhớ Hì, mình có thấy nhưng quên béng mất. Nguồn chính google. Các nguồn phụ, coppy and paste==> Chẳng biết thật giả thế nào, thông tin xác mình check lại rùi

Dẫu sao cũng sorry khổ chủ bài viết

Các chủ đề có liên quan khác