có anh chị nào biết cách nào không cho xóa history trong firefox không ạ? giúp em với. Thank các anh chị

Petros

-Không cho xóa bác ơi@.@ Sao lại không cho xóa

Nếu xóa kiểu đó không được thì xài ccleaner đi

binhyen245

hả, k cho xóa hả, chắc bạn định cài vào máy 1 người nào đó đúng k (chắc ban gái rôi)

hiện cái này k khả thi bạn àh

Baxter

người ta hỏi cách không cho xóa cơ mà, hỏi một đằng trả lời một nẻo

F10_Enter

Mấy bạn có biết đọc không vậy.nta hỏi cách để ngăn không cho ngừoi khác xóa history trong ff cơ mà. VD để xem con mình có táy máy vào Liên Xô không . không biết cách, chỉ chém gió hộ chủ thớt vậy thôi ^^

Chắc không có đâu, firefox nó tôn trọng quyền tự do cá nhân, nếu không cho xóa có khi lại phạm luật ấy. Nhưng cũng tò mò, up cho ai biết.

tho_bongcaixanh

Mình không biết cách trả lời, nhưng mình có ý tưởng này.

Dùng Event viewer mặc định của windows.

Có cao thủ nào rành cái này trả lời cho mình biết là nó có khả năng giải quyết ko.

giới thiệu:

Tra cứu mã:

Thông tin liên quan:

Check Deleted History on Computer

Software such as 'Undelete Plus' can be used to check deleted history on the computer. Files that have been removed from the DOS window, Recycle Bin, Windows Explorer and from a network drive can be retrieved with the Giúp of this software. Those files which have been accidentally deleted can also be retrieved quickly. The 'temporary internet files' folder stores copies of various files including those of images. Even if the history is deleted, one can still find enough information about files viewed on the computer in question.

các bạn cẩn thận, windows7ultimatex86 của mình chạy rất mượt, tự nhiên mình chạy Event Viewer

(hình như chạy lần đầu tiên nó sẽ kích hoạt ngầm file autorun cho services này, vì thấy nó trong processess của taskmanager)

sau đó 1 tuần, máy mình như con rùa.

Vào xem thì log trong Event Viewer vừa lên đến cả ngàn hàng (trong log có cả thời (gian) điểm mua máy, tới bây giờ chắc cũng gần 2 năm)

Mình không clear log, mà cài windows lại luôn (ko hiểu sau cứ KẾT cài win, chắc bị khùng)

---------- Bài thêm lúc 20:38 ---------- Bài trước là lúc 20:36 ----------

Dùng CCLEANER để xóa là được lại nữa rồi, các bạn này chưa ăn cơm nên hoa mắt.
Người ta bảo là không muốn xóa, khóa lại để dành xem.

Chứ không phải người ta không thể xóa mà chỉ cách xóa.

ngalovexuan

Bạn vao history =>show all history .

Bạn sẽ thấy lịch sử truy cập web của bạn.nếu bạn muống xóa hết thì: ctrl+a và delete. còn không thì chọn mục nào mình muốn xóa và delete thôi.ok

chandoj_c

Chắc không có đâu, firefox nó tôn trọng quyền tự do cá nhân, nếu không cho xóa có khi lại phạm luật ấy. Nhưng cũng tò mò, up cho ai biết. Bạn vao history =>show all history .

Bạn sẽ thấy lịch sử truy cập web của bạn.nếu bạn muống xóa hết thì: ctrl+a và delete. còn không thì chọn mục nào mình muốn xóa và delete thôi.ok

mr_huy_2004

trong show all history nó có lưu mà bạn, bạn có xóa thì mới mất chứ sao nó mất dc, nó lưu lại 7 ngày lận mà

tj_xjnh

dùng chức năng đồng bộ hoá của firefox cũng hay đó, các bạn thử nghiệm xem đồng bộ tốt không, cách này chỉ cần ngồi ở nhà là cũng biết được luôn.

Các chủ đề có liên quan khác