Dcom Của mình cũng giống bạn .// tốc độ không thua kém mạng khác đâu .. chẳng cần auto hay bóp băng thông gig hết .. nghe nhạc ( không khác gì mạng ngoài quán ) , dowload tốc độ nhanh không cần sử dụng phần mềm IDM , xem video ( load cũng tạm đủ xem ) ,, CUối tháng còn được chơi miễn phí không mất tiền nữa

Dcom Của mình cũng giống bạn .// tốc độ không thua kém mạng khác đâu .. chẳng cần auto hay bóp băng thông gig hết .. nghe nhạc ( không khác gì mạng ngoài quán ) , dowload tốc độ nhanh không cần sử dụng phần mềm IDM , xem video ( load cũng tạm đủ xem ) ,, CUối tháng còn được chơi miễn phí không mất tiền nữa làm sao để mà làm được thế hả bạn ? share mình với!! yh: lephongsonx3

nthanhxuan80

[HIDE] Vâng! mình vừa tìm được hướng đi mới cho những ai xài Dcom đang bị ức chế về vấn đề băng thông. không cần dùng bất cứ tool gì cả chỉ thao tác trên trình quản lí Dcom thôi. Mình vừa test thành công trên Dcom E173Eu anh em nào sử dụng loại tương tự mình thì Phần mềm yahoo trên, mình sẽ share qua yahoo nha! Vì sao chắc các bạn cũng hiểu

và đây là thành quả! cứ thế thôi nhé, không bao giờ bị bóp

up thêm cái hình test speed
[HIDE]

bạn thớt share mình với nữa nhé! yh:lephongsonx3

Hodei

Dcom Của mình cũng giống bạn .// tốc độ không thua kém mạng khác đâu .. chẳng cần auto hay bóp băng thông gig hết .. nghe nhạc ( không khác gì mạng ngoài quán ) , dowload tốc độ nhanh không cần sử dụng phần mềm IDM , xem video ( load cũng tạm đủ xem ) ,, CUối tháng còn được chơi miễn phí không mất tiền nữa Đây là diễn đàn sẻ chia chứ không phải để khoe khoang nha bạn trẻ

Hình như đây là cách điều chỉnh cấu hình mạng của Mobifone, share khéo khéo thôi chứ thằng Mobifone nó fix nhanh lắm đấy, mình thì dùng Viettel vẫn dùng cách cổ điển dùng hết 200MB lại phải bóp lại !!!

sammi_oy

Hình như đây là cách điều chỉnh cấu hình mạng của Mobifone, share khéo khéo thôi chứ thằng Mobifone nó fix nhanh lắm đấy, mình thì dùng Viettel vẫn dùng cách cổ điển dùng hết 200MB lại phải bóp lại !!! B có thể share cho mình cách của Viettel vào mail [email protected] or inbox ko. Mình dùng mấy cách cũ không được Thank!!!!!

trinh_duonggia

có bị lỗi 200mb không bác bạn share qua mail với! [email protected]

mà bạn xài mobi ak? Dcom Của mình cũng giống bạn .// tốc độ không thua kém mạng khác đâu .. chẳng cần auto hay bóp băng thông gig hết .. nghe nhạc ( không khác gì mạng ngoài quán ) , dowload tốc độ nhanh không cần sử dụng phần mềm IDM , xem video ( load cũng tạm đủ xem ) ,, CUối tháng còn được chơi miễn phí không mất tiền nữa làm sao để mà làm được thế hả bạn ? share mình với!! yh: lephongsonx3 [HIDE][HIDE]

bạn thớt share mình với nữa nhé! yh:lephongsonx3 bạn oi share cho mình với nha. thanks, yh: xuanphuc_09 yahoo : [email protected]

thanks . share cho mình với [email protected]. mình online 23/24 nếu bạn share cho mình thì mình sẽ vào đây Phần mềm relay lại cho tất cả người biết , nick yahoo:[email protected]
Đang online yahoo nhé, anh em Phần mềm badb0y_25 mình sẽ chỉ dẫn cụ thể và nhiệt tình cho anh em, à mà sao toàn thanks miệng không thế bấm nút thaks đi chứ

Các chủ đề có liên quan khác