chik_chik312

Gần đây khi em chơi mấy game flash online thường có bảng thông báo của Adobe Flash Player Setting hiện ra, em click close nhưng không được. Các lần trước em chỉ cần refresh rồi tiếp tục chơi bình thường nhưng bây giờ cửa sổ này luôn hiện ra và em không tác động gì được tới nó hết, click vào nó chỉ trơ ra, có ai gặp trường hợp tương tự không mong chỉ em cách giải quyết

Manasseh

cái này không ảnh hưởng gì đâu cứ tắt nó đi là được không sao cả, đánh dấu vào cái ô : Never ask again currently used là lần sau nó không hiện ra đâu

tieuyentubaby

Cái bảng ấy hiện ra có nghĩa là nó yêu cầu setup flash player. Nó yêu cầu liên tục như thế có nghĩa là có lệnh gì đấy thay đổi setup hay lệnh mở nó lên (có thể là virus phá hoại hay chương trình bị thay đổi liên tục). Cái này mình nghĩ bạn nên check lại xem có phải do game bạn chơi không (chơi game khác có bị k). Nếu k phải do game thì tốt nhất làquyets virus, rồi remove luôn FF và cài mới lại cả FF và FlashPlayer. It 's gonna work.

diem2501

cái này thằng pan cũa mình cũng bị, nó vào sky grden trong back-bite không dc vì nó hiện cái bảng của flash đòi allow mà nó cứng đờ không cho bấm nên mãi vô không dc, cúi cùng mình tự mò chứ search trên google cũng chả cò, cúi cùng cũng mò xong. theo ngyên tắc thì phải chọn allow thì sẽ xong ngay nhưng cái bảng đó đứng im không click vô allow dc. các pác phải bấm phím tab để chuyển đến cái bảng đó rùi tab nữa đề chuyển đến mục allow rùi nhấn enter là xong.

P/S: mấy cái cách mà cài lại trình duyệt rùi cài lại flash đều khộng xi nhê nhé...

tiamo_yuna

cach nay được đó

mình mới vừa test xong.cu nhấn tab rồi allow vài lan la ok.thank Vẫn không được bạn à

dùng trình duyệt firefox vào khu vương trên mây nếu nó hiện ra cái bảng adobe flash player setting . bị cứng đơi tạm thời (gian) bạn tắc firefox. bạn dùng internet exphorer vào khu vường trên mây khi nó hiện ra bảng abobe flash player setting bạn bấm chuột phải chọn settings . chỉnh thanh local storage lên 1Mb hoat 10Mb ròi bấm ok...vậy là chơi vô tư nhé

socola_chua2000

dùng trình duyệt firefox vào khu vương trên mây nếu nó hiện ra cái bảng adobe flash player setting . bị cứng đơi tạm thời (gian) bạn tắc firefox. bạn dùng internet exphorer vào khu vường trên mây khi nó hiện ra bảng abobe flash player setting bạn bấm chuột phải chọn settings . chỉnh thanh local storage lên 1Mb hoat 10Mb ròi bấm ok...vậy là chơi vô tư nhé mình hiện đang xài Linux ! mính vừa thử cách của các bạn rùi nhưng vẫn không được

pó tay lun ! Linux mình xài filefox

cách bấm tab nhjều lần rụ bấm enter của bạn coolpc thật tuyệt cú vợ. thank bạn rất nhjù!!!!!!!!

、Merry 、 ☆

•☆\•\☆\、*

、•\Christmas

\、*•\☆\、

... 。 _::_______ ★。

☆/_________/\ 。

........|画_画|_'|☆。

↑↑_↑↑_↑↑_↑↑_↑↑

Giáng Sinh* an

lành, 。ấm áp,

。hạnh phúc,。

yêu thương...!。

bac nao chi em cach tat adobe .. settings voi , em cung bi cai bang~ do , tick allow hay bam Tab j cung khong dc , lam sao bay gio , giup em voii

---------- Bài thêm lúc 13:37 ---------- Bài trước là lúc 13:34 ----------

ai giup em cach tat bang~ adobe...settings voi , cac bac chi bam Tab em bam thu~ cung không an thua j , bay h con cach nao khac de tat no khong , cạ bang~ no cu tro tro ra

Các chủ đề có liên quan khác