cobehayquay246

Mấy hôm nay vào Deviantart.com để download mấy cái theme windows mà tự dưng download ( thử lại nhiều lần vẫn vậy)

Không biết tại máy hay j` nữa

mình tìm hiểu dc vài cáchcoi nhưvào những trang lướt web proxy download (NOT IDM) và download gián tiếp qua trang ( không phải quảng cáo đâu :-s)

NHƯNG muốn tìm hiểu thêm cách nào tiện hơn

mrright.shop

Mấy hôm nay vào Deviantart.com để download mấy cái theme windows mà tự dưng download ( thử lại nhiều lần vẫn vậy)

Không biết tại máy hay j` nữa

mình tìm hiểu dc vài cáchcoi nhưvào những trang lướt web proxy download (NOT IDM) và download gián tiếp qua trang ( không phải quảng cáo đâu :-s)

NHƯNG muốn tìm hiểu thêm cách nào tiện hơn cho e xin cái theme đi bác

chu_teu_coi

kia không phải là download theme còn theme lên đó có nhiều mà ki thế bác! ý e là e xin bộ theme bác đang dùng kìa

Flannagan

à đây. chạy mỗi file đấy là được -> vào chỗ chọn theme và chọn thôi... trả hiểu tại sao luôn

em cũng bị lỗi khi dơn mấy cái file zip như bác~ không biết sao mấy hôm nay lại không down được với khi bấm vào tác phẩm cũng không load hình luôn

Dagoberto

k down được bất cứ thứ gì luôn !. load ảnh cũng không được. mấy hôm trước tải ầm ầm.??????

hoavokhuyet7777

Bây giờ thì em biết rồi đó là do cấu hình DNS ~ Em đổi cấu hình thành 8.8.8.8 và 8.8.4.4 thì chạy ngon lành không biết các bác thì sao !

Các chủ đề có liên quan khác