Davi

Tên: HEROMAN

Thể Loại: Action, Aliens, Mecha, Sci-Fi, Shounen

TV Series, 26 tập

Nội Dung:

Câu chuyện kể về một cậu bé sống ở dọc bờ viễn tây nước Mỹ, người phát hiện ra một con robot đơn giản có thể biến hình thành “Heroman” – một robot không lồ mà cậu có thể điều khiển được để chiến đấu chống lại những người ngoài hành tinh xâm lược và các rắc rối khác.

LƯU Ý: 1. Hiện h bản dịch Opening và bản dịch Ending chưa phải là bản dịch chính thức, mình chỉ mới dịch bừa cho có( và ep 2 mình chỉ để phần kara còn phần lơi việt mình sẽ cắt bỏ) khi nào có phần lời việt cho OP End mình sẽ time vào nhá.

2. Hiện tại Mediafire đang bị lỗi get link hay sao ák, nên bạn nào ấn vô chữ download mà nó không vô được thì các bạn hãy quay lại đêy và click chuột phải vô chữ download -> copy link location -> mở 1 tab mới và paste vô là ok.

Trailer HD

Tập #01: Mở đầu Tập #02: Chạm Trán Tập #03: Cuộc Xâm Lược Tập #04: Quả Cầu (Đã dịch xong) Tập #05: Sát thủ Xem Online Tập #06: Phản ứng dữ dội Xem Online Tập #07: Chưa dịch Download Xem Online Tập #08: Chưa dịch Download Xem Online Tập #09: Chưa dịch Download Xem Online Tập #10: Chưa dịch Download Xem Online Tập #11: Chưa dịch Download Xem Online Tập #12: Chưa dịch Download Xem Online Tập #13: Chưa dịch Download Xem Online Tập #14: Chưa dịch Download Xem Online Tập #15: Chưa dịch Download Xem Online Tập #16: Chưa dịch Download Xem Online Tập #17: Chưa dịch Download Xem Online Tập #18: Chưa dịch Download Xem Online Tập #19: Chưa dịch Download Xem Online Tập #20: Chưa dịch Download Xem Online Tập #21: Chưa dịch Download Xem Online Tập #22: Chưa dịch Download Xem Online Tập #23: Chưa dịch Download Xem Online Tập #24: Chưa dịch Download Xem Online Tập #25: Chưa dịch Download Xem Online Tập #26: Chưa dịch Download Xem Online

*Mong các bạn hãy ấn nút "thank" và để lại comments để mình có tinh thần dịch tiếp ^^

Hay quá mong chờ phim này mãi.

bên a4vfansub vừa dịch đến tập 9 và vừa tạm ngừng.liệu bạn có thể bắt đầu dịch từ tập 10 được ko?

nhoxsam_alone

Hay quá mong chờ phim này mãi.

bên a4vfansub vừa dịch đến tập 9 và vừa tạm ngừng.liệu bạn có thể bắt đầu dịch từ tập 10 được ko? bạn cứ bình tĩnh hiện tại mình đang encode ep 2 và vừa dịch xog 1 nữa ep 3, mình sẽ cố gắng sub nhanh để 2 3 ngày rel 1 ep nên chả mếy chóc là đến ep 10 thui

cuz_of_u000

Uploaded tập 2, tập 3 chắc tối nay có, còn tập 4 thì ngày mai (hên xui)

---------- Bài thêm lúc 19:37 ---------- Bài trước là lúc 17:41 ----------

2pic vắng quá ta

Nisien

mấy ngày 1 ep vậy bạn, đang down test thử cái này thất thường bạn ạk bt thì chắc khoảng 2 ngày 1 ep còn cuối tuần thì chắc 1 ngày 1 ep nổi hứng thì chơi lun 2 ep như hnay

san.chiro

up nhanh nhanh đi bạn ơi phim hay quá ^^ tình hình là ep 6 mình đang dịnh nhưng lười wa chứu k thì xog cả ep 7 lâu r

guanshuwei

tình hình là ep 6 mình đang dịnh nhưng lười wa chứu k thì xog cả ep 7 lâu r Ú Trời Ơi Bác Ơi Mình Nghiện Phim Này Rùi Bắc Nhanh Đi Hj

vtuccm04

Ú Trời Ơi Bác Ơi Mình Nghiện Phim Này Rùi Bắc Nhanh Đi Hj bác thông cảm dạo này mình hơi bận và có chút lừoi ^^ tuần sau mình sẽ cố dành tý thời (gian) gian dịch tiếp ^^

mirinda_1410

Update cho lên top nào

---------- Bài thêm lúc 17:24 ---------- Bài trước là lúc 17:21 ----------

Ep 05

Ep 06

Up vào phần xem online

Các chủ đề có liên quan khác