Braden

ý bạn là dành cho acc vip đăng nhập hay acc free acc của mình là acc funny của 4share nên hết dung lượng down trong tháng thôi, còn thời (gian) hạn vip thì vĩnh viễn nên sài được cách như mình vừa nói ở đầu topic, còn acc free thì không sài được đâu

suachuadam_0306

acc của mình là acc funny của 4share nên hết dung lượng down trong tháng thôi, còn thời (gian) hạn vip thì vĩnh viễn nên sài được cách như mình vừa nói ở đầu topic, còn acc free thì không sài được đâu ối xơi ơi tưởng gì...acc vip thì chỉ hết dung lượng trên web thôi, còn vào tool cứ down thoải mái cũng chẳng hết

kAjzU_bEe

ối xơi ơi tưởng gì...acc vip thì chỉ hết dung lượng trên web thôi, còn vào tool cứ down thoải mái cũng chẳng hết bạn biết rồi thì đương nhiên bài này chẳng có ý nghĩa gì với bạn, mục đích của bài này là mình chỉ dẫn cho những ai chưa biết.

bạn biết rồi thì đương nhiên bài này chẳng có ý nghĩa gì với bạn, mục đích của bài này là mình chỉ dẫn cho những ai chưa biết. ẹc...tại thấy bạn làm lằng nhằng quá...cứ đăng nhập vô luôn lại còn phải thoát ra , rồi sai mật (an ninh) khẩu loạn hết cả lên cuối cùng vẫn dùng acc vip để down

iumaylam

Dẫn nguồn thì ghi nguồn lại giùm nha!

Nhớ cái này của tui mà? Này nhé, tui không biết bài của bạn như nào, bài này tui tự chụp, tự up ảnh, tự viết lời, tui không ăn cắp hay lấy của ai về làm bài viết của tôi.

Chỉ tương tự nhau về phương pháp. Đừng nói là lấy bài của bạn sang.

OK!

bo_lilkendy

ẹc...tại thấy bạn làm lằng nhằng quá...cứ đăng nhập vô luôn lại còn phải thoát ra , rồi sai mật (an ninh) khẩu loạn hết cả lên cuối cùng vẫn dùng acc vip để down Thế nên mình mới bảo bạn nào có kinh nghiệm thì sẻ chia thêm, cách của bạn giúp ngắn đi một bước. Thanks.

dat2004_nd

có cách nào không nên phải thoát ra rồi đăng nhập lại không bạn ơi.thấy nhiều bước quá

bạn biết rồi thì sẻ chia cho tất cả người đi.không share lại còn nói người ta.đất nước mình không phát triển được cũng là có những người như bạn đó.chỉ đi ăn cấp người khác mà không sẻ chia kinh nghiệm gì cho 4rum ẹc...tại thấy bạn làm lằng nhằng quá...cứ đăng nhập vô luôn lại còn phải thoát ra , rồi sai mật (an ninh) khẩu loạn hết cả lên cuối cùng vẫn dùng acc vip để down

minh_blog

bạn biết rồi thì sẻ chia cho tất cả người đi.không share lại còn nói người ta.đất nước mình không phát triển được cũng là có những người như bạn đó.chỉ đi ăn cấp người khác mà không sẻ chia kinh nghiệm gì cho 4rum mày không đọc kỹ conmment thì đừng có sủa ở đây...bực cả mình...tao nói gì nó...đất nước này mà như mày thì phát triển cũng chẳng đi đến đâu

g5boytk1993

ăn nói không có văn hoá gì cả.tôn trọng người khác là tôn trọng chính mình bạn ah.tui chỉ lũy ý vậy thôi làm j mà mày tao ở đây mày không đọc kỹ conmment thì đừng có sủa ở đây...bực cả mình...tao nói gì nó...đất nước này mà như mày thì phát triển cũng chẳng đi đến đâu

Các chủ đề có liên quan khác