ko_ct81

Tình hình là tui hôm qua, đang online tự nhiên con laptop của em nó báo dấu châm thang ngay wifi, nhưng em vẫn đang online chat yahoo được, em vừa khởi động máy nhưng không vào được mạng. Đợi 20 phút sau thì vo được yahoo nhưng không load được web. Em cứ nghĩ máy bị vius nhưng sáng nay lại vào được nhưng khá chậm. Có ai bị như em không ? Em vừa tắt và mở modem lại hix

amoll07

Mình cũng bị vậy, đang xài tầm 9h là chấm than.Tưởng máy nhà bị lỗi chứ ai ngờ lỗi mạng

hoangan5599

Mình cũng bị từ tối qua, sáng giờ ngoài mở yahoo chat thôi chứ vào web toàn đơ lên đơ xuống

runo.procs_cc

của mình cũng vậy à/ sáng nay gửi thuế mà mãi k vào được để gửi thuế nữa, hôm nay hết hạn rồi, cầu trời cho nó ổn để làm nốt cho xong, hic

Stanwik

VNPT nhà mình cũng bị rớt mạng liên tiếp trong 3 ngày từ 17-19/09, h bt rồi

Portier

Mạng Viettel trong nước vẫn ok,nhưng băng thông đi quốc tế thì chỉ còn bằng 1/3 so với cách đây khoảng 2 tháng.Có bạn nào bị như mình không?Mình ở Pleiku Gia Lai sử dụng cáp quang Viettel gói ECO 12M

sinhvien_kt

Hôm qua mình dùng mạng VNPT ở cty thì chạy ngon

nhưng đến hôm nay 20/09/2012 thì mạng vào đọc báo

còn khó,dow thư có 4MB mà không dow được

chán

nhatha2380

tui thấy tụi fpt nó làm gì mà thấy xe tới dời cáp đi đâu ấy không biết có bị ảnh hưởng gì ko

caocao

Bọn đấy thì lúc nào nó cũng đi lắp đặt mà,dời cáp là chuyện bt,ảnh hưởng thì do mạng đầu nguồn cung cấp

nản................

luckyone160

hôm qua vừa kiểm tra là DNS 8.8.8.8 với 8.8.4.4 rất khó ping từ thuê bao VNPT nhé , thậm chí không ping được , fải chuyển sang xài dns mặc định của modem mới vào được bình thường.

girlplay_bizboz

hic hic!!! nhà e xài fpt!!! mấy ngày nay nó bị điên wa!!! lag kinh khủng! dow sever back-bite mà dc chưa tới 150kb/s!!!

có bác nào zống e ko!!!

mình cũng dùng vnpt nè, mạng cũng nãn chán luôn này. 12h đêm vô youtube cũng không dc.chán,mình nghĩ do thằng vnpt nó làm ăn sao đó.tiền thì lấy đủ mà chất lượng không có mình gói 350k/tháng

quyendieu84

cáp quang vnpt cả tuần nay ping cao kinh khủng, không làm gì được hết.Không hiểu vnpt bị cái gì nữa:

Các chủ đề có liên quan khác