miuxinh241

mình vừa tạo YH từ lâu( khoảng 5 6 năm rùi) mà lưu rất nhiều người trong đó, có cả bạn nước ngoài vs 1 số tài liệu nữa

có ai giúp mình lấy lại dc không..

mà mình không còn nhớ gì hết,

chỉ còn nhớ cái TK vs mk thui

mà người lấy yh mình nó đổi pas hay sao rùi. giờ nó cứ lên chữi bới lung tung...

ai giúp mình lấy lại mình sẽ hậu tả người nó = 1 car 500k bất kì..

nói là làm vì mình chứa tài liệu quan trọng trong đó......

Carlin

lại 1 em trẻ trâu dính keylog, bạn hk nhớ 2 câu hỏi bảo mật thì mọi người cũng phải bó tay thui, nếu 4r này có hacker chắc có thể giúp bn được

Waescburne

nếu bạn có thiết lập email phụ thì khi ai thay đổi pass của bạn, yahoo cũng sẽ gởi mail thông báo đến email phụ chứ. Trường hợp bạn không có thiết lập email phụ, không nhớ câu hỏi bí mật, thì yahoo làm sao mà biết bạn là chủ tài khoản được.

fuck_me

đã bị đổi là mất thương lượng thì còn or có ng quen làm bên yh . or nhờ bác hacker nào pro hack vào server của yahoo lấy lại id + pass cho bạn , nhưng giá cả thì

ra_n_bi

giá dưới 1tr thỳ ok vừa bị đổi là mất thương lượng thì còn or có ng quen làm bên yh . or nhờ bác hacker nào pro hack vào server của yahoo lấy lại id + pass cho bạn , nhưng giá cả thì

minh_handsome

1 là nhớ câu hỏi bí mật

2 là có đăng ký số điện thoại trong yh

hok có gì thì bạn chịu mất yh đó thui,

lo mà báo cho bạn bè mình bit mình mất yh để thằng chôm yahoo đó khỏi đi lừa tềnh

glass_moon

xem lại tất cả các mail thử! đổi pass thường có mail thông báo về tất cả các địa chỉ!

Còn cái kiểu k nhớ 1 tí gì thì pó chiếu!

Các chủ đề có liên quan khác