Dack

Description:

Khá nhiều chức năng cải thiện cơ cấu trong game bóng đá của EA từng trình làng ở bản UEFA 08 vừa tìm được đường sang sân cỏ FIFA 09 . Những thay đổi này bao gồm thời (gian) tiết, khả năng điều khiển cầu thủ khi ăn mừng, trình độ tự KẾT nghi của trí thông minh nhân tạo và phản ứng linh hoạt của đám đông.

Tech Info.:

Publisher:Electronic Arts

Developer:Bright Future GmbH

Genre:Soccer Management

Release Date:TBA

Minimum System Requiremetns:

Supported OS: Windows XP

Processor: Pentium 4 2.4 Ghz or Equivalent

Memory: 1 GB

Graphics: 6600 Nvidia graphics card or ATI equivalent with support for Pixel Shader 3

DirectX Version: DirectX 9.0c

Sound: DirectX Compatible

Hard Drive: 4 GB

Compressed (1.5 GB): [Credit to Arab-gb.com Team]

Mới update link down
FIFA 2009 siêu nén Full Rip

thuynguyen_bmt

Anh ơi em down về rồi, extract rồi làm thế nào nữa ạ

bạn down hết các file về . cho tất cả vào 1 forder rồi ấn chuột phải vào part 1 .............. rồi trọn extract here

kích vô . ............... nó hiện lên 1 bảng có ô trống để đánh pass . đánh vô là đựoc

tranbaochau2004

Ý em là em extract rùi nhưng khi ấn vô Setup nó đòi đĩa, FIFA09.exe thì đòi key mà Cr-ack không dc

Ko làm thế nào để cài dc

baby_pooh_htth

các bạn ơi em nói thật là em không down được --- KẾT thì KẾT lắm cơ mà khônng down được nó mới đau -- các bạn xem lại cho em cái

Enos

các bạn ơi em nói thật là em không down được --- KẾT thì KẾT lắm cơ mà khônng down được nó mới đau -- các bạn xem lại cho em cái

vãn bình thường mà bạn. bạn vừa dow trên mediafire bao zo` chưa hay bạn bị lỗi zi` nói rõ ra mình và tất cả người mới giúp được chứ

Các chủ đề có liên quan khác