ngomytien

có ai bị như mình không , cả 2 mạng đều bị . Tui nghĩ thằng Tàu khựa lại cắt cáp cmnr

club_angel89

hic,sáng nay trời mua xong,thế là tầm 10h sáng là mạng FPT nhà mih bị chập chờn,phải bật tắt lại network.Ai dùng mạng FPT có thấy là cứ tầm 7h tối trở đi là mạng rất lag,ping toan 400-500,trong khi ban ngày thì dùng được bình thường.KHông biết khắc phục thế nào đây

Thanh_LongBP

sữa chữa , bảo trì - nghe các em tổng đài giọng ngọt như cam tươi hót cho nghe riết ngán

duxi1511

hic,sáng nay trời mua xong,thế là tầm 10h sáng là mạng FPT nhà mih bị chập chờn,phải bật tắt lại network.Ai dùng mạng FPT có thấy là cứ tầm 7h tối trở đi là mạng rất lag,ping toan 400-500,trong khi ban ngày thì dùng được bình thường.KHông biết khắc phục thế nào đây Đúng rồi đó bạn, tầm 7h tối trở đi mạng rất lag, phải nói là chậm kinh khủng.

Không chỉ hôm nay mà 4-5 ngày nay rồi mạng bị gì kì lắm

Barnabas

Đúng rồi đó bạn, tầm 7h tối trở đi mạng rất lag, phải nói là chậm kinh khủng.

Không chỉ hôm nay mà 4-5 ngày nay rồi mạng bị gì kì lắm Cái tình trạng buổi tối mạng ping lên cao và Lag vừa diễn ra khoảng hơn 1 tuần nay rồi.Mình cũng thấy rất bực mih,định gọi bọn kỹ thuật xuống xem thế nào nhưg mà buổi tối bọn nó lại nghỉ.Ban ngày mà gọi nó xuống thì nó lại k thấy được Ping cao vì ban ngày Ping thì bình thường

ang3ldr4g0nk1ng

Mới gọi lên kĩ thuật, bọn nó bảo đường truyền quốc tế đang bị lỗi, mịa chập chờn lúc được lúc ko, chán vãi lọ

Mới chơi 2 trận liên minh đứt kết nối liên tục(cáp quang) được chơi mấy hôm trung thu mà bọn này làm ăn vớ vẩn quá

phuc_n_h

Ôi mình tưởng chỉ có mình bị ! ai ngờ các bạn cũng tương tự mình !

Đúng là Việt Nam cái gì cũng NHẤT

Vandenberg

Thế là chung tình cãnh , bão biễn đông chưa đỗ bộ vào đất liền VN vậy mà FPT & VNPT bị bão ăn rồi hahaha

Audwine

hic,sáng nay trời mua xong,thế là tầm 10h sáng là mạng FPT nhà mih bị chập chờn,phải bật tắt lại network.Ai dùng mạng FPT có thấy là cứ tầm 7h tối trở đi là mạng rất lag,ping toan 400-500,trong khi ban ngày thì dùng được bình thường.KHông biết khắc phục thế nào đây bác làm cho fpt mà kòn không bít khắc phục ra sao thì ai giải KẾT dk đây chứ?hx

Các chủ đề có liên quan khác