gambatte43

Tình hình là mình cài p.mềm diệt vi.rút. Tự nhiên nó xóa mấy file trong chỗ cài idm mất tiêu. nay ai xài cho mình file:

IDMan.exe và file uninstall của nó.

Mình chụp cái folder cài idm của mình. Như vừa nói ở trên thì ngoài file idman.exe, uninstall thì khi khởi động nó báo thiếu 1 file nữa( trước lúc cài p.mềm diệt virus). Ai có idm thì mở folder C:\Program Files\Internet Download Manager và so sánh giúp mình là thiếu cái gì và up lên mf giùm mình nhé. Thanks rất nhiều

Hình

Mình có cái IDM này không biết júp dc gì cho bạn

Copy và paste vào sử dụng nha

bạn cứ down về rùi có thể paste vào tưu mục idm của bạn or lấy cái đó xài

Phelan

Tình hình là mình cài p.mềm diệt vi.rút. Tự nhiên nó xóa mấy file trong chỗ cài idm mất tiêu. nay ai xài cho mình file:

Mình chụp cái folder cài idm của mình. Như vừa nói ở trên thì ngoài file idman.exe, uninstall thì khi khởi động nó báo thiếu 1 file nữa( trước lúc cài p.mềm diệt virus). Ai có idm thì mở folder C:\Program Files\Internet Download Manager và so sánh giúp mình là thiếu cái gì và up lên mf giùm mình nhé. Thanks rất nhiều

Hình @@! bác tiết kiệm download quá ... tải luôn bản mới đi .... :

hhl_1190

Ko uninstall thì sao cài bản mới được Bác chỉ chuyện cài chông lên là xong ấy mà .. đâu nên phải xóa

mo_on

Hình Nếu bạn cài lại vẫn bị diệt..thì tốt nhất nên turn off cái diệt virus rồi cài..cài xong rồi mở thì không sao.....

Ho_Lj

cài anti virus khi mà máy vừa nhiễm virus thì thật là hài hước . Nên cài lại windows và cài anti virus để phòng nhá bạn,nếu vẫn báo có virus nữa thì là do bạn vừa cài trúng virus rồi ,virus lây mấy file .exe dữ lắm đó . Muốn cài windows thì nghiên cứu trước rồi cài,coi chừng cài xong rồi khóc(ai không rành thì hù z thôi )

lu_lu.0nljn3

khiếp lần đầu em gặp trường hợp như bác . Đao 1 tý là xong phiền chi mà đi xin file bị mất@@

Darron

Mất file uninstall rùi thì bạn cứ thẳng tay delete cái thư mục idm đi, sau đó dùng ccleaner quét registry, nó sẽ del hết những thông tin reg về idm. Sau đó tải bản idm khác về mà cài. Cho hỏi là xài phần mềm diệt virus gì mà del cả idm thế ? @@

Các chủ đề có liên quan khác