caheotv

Tình cờ thấy clip như này. Thấy zui cũng muốn làm thử mà không biết làm xao. Làm từng cảnh từng cảnh rồi chụp lại rồi cho chạy 1 loạt như phim hoạt hình hay xao ah ?Bác nào biết chỉ giúp e với ạ. ( Em cũng định làm 1 clip như này để tặng sinh nhật nhỏ người iu )

ang3l_nh0kxjnh

Tình cờ thấy clip như này. Thấy zui cũng muốn làm thử mà không biết làm xao. Làm từng cảnh từng cảnh rồi chụp lại rồi cho chạy 1 loạt như phim hoạt hình hay xao ah ?Bác nào biết chỉ giúp e với ạ. ( Em cũng định làm 1 clip như này để tặng sinh nhật nhỏ người iu ) >> thì copy sau cái dấu = .... >> OvYrM1zoVxI cho vào mã Youtube ... trên chỗ khi bác post bài ấy là sẽ dc

Còn clip làm sao ..thì mình bó tay chấm cơm vì mình không làm clip nhìu

rko_1611

Ngoài chuyện chụp hình từng tấm từng tấm thì phải nặn đồ vật nữa. Xem người ta làm phim Shaun The Sheep mà khổ lắm

Bran

Ngoài chuyện chụp hình từng tấm từng tấm thì phải nặn đồ vật nữa. Xem người ta làm phim Shaun The Sheep mà khổ lắm Thích phim này nhất trên disney channel ="3

kachisa_gdt

clip này dễ thương zạ.

Bạn thương người iu ghê ^^ Ng iu mà không thương thì thuơng ai hả bác :d
Ngoài chuyện chụp hình từng tấm từng tấm thì phải nặn đồ vật nữa. Xem người ta làm phim Shaun The Sheep mà khổ lắm Ngồi nặn cho từng khung hình chắc vất vả lắm

cái này là stop motion

Lên google seach thử đi bác! Ok để e search thử

Cat

Trông vậy chứ không đơn giản đâu bác ơi!

Mấy cái này đòi hỏi kỹ thuật cao lắm đấy!

Roselyn

Từng 1 fame là 1 hình ảnh, tương tự như tạo ảnh động file .gif vậy sau đó gom các fame đó lại..nói chung là không phải đơn giản đâu bạn phải mất nhìu time và tâm huyết mới làm được đấy

nhocquyalien

Từng 1 fame là 1 hình ảnh, tương tự như tạo ảnh động file .gif vậy sau đó gom các fame đó lại..nói chung là không phải đơn giản đâu bạn phải mất nhìu time và tâm huyết mới làm được đấy Cái gì cũng có cái giá của nó thôi.

Càng đầu tư thì clip sẽ hay và hấp dẫn hơn

trinhquocdong

Ngoài chuyện chụp hình từng tấm từng tấm thì phải nặn đồ vật nữa. Xem người ta làm phim Shaun The Sheep mà khổ lắm Em cũng KẾT phim này ^^

Toàn thức đến 12h kém để xem

Chetan

Từng 1 fame là 1 hình ảnh, tương tự như tạo ảnh động file .gif vậy sau đó gom các fame đó lại..nói chung là không phải đơn giản đâu bạn phải mất nhìu time và tâm huyết mới làm được đấy Em cũng muốn thử. Trước tiên làm khoảng vài chục giây xem thử

bunbozoheo

Thích phim này nhất trên disney channel ="3 Phần 1 và 2 mới hay. Phần 3 xem hết vui rồi. Ngoài 3 phần đó còn phần nào nữa hông ta?

Aingeru

Em cũng muốn thử. Trước tiên làm khoảng vài chục giây xem thử Bạn làm thử xong chỉ mình với hen, mình cũng muốn làm tặng n/y

pupyxun

Bạn làm thử xong chỉ mình với hen, mình cũng muốn làm tặng n/y Mấy bạn thật lãng mạn quá đi :"3

Các chủ đề có liên quan khác