Review :

On the Rain-Slick Precipice of Darkness, Episode Two is the second installment

in the RPG-adventure game series based on the web comic Penny Arcade. Whether

you're a fan of the first installment or new to the series, you'll be able to

pick up and play Episode Two as a standalone experience. Create your character

in the classic comic style, and join Gabe and Tycho in the alternate 1920s

universe of New Arcadia, where you'll combat savage enemies, solve mysteries,

meet bizarre new characters, and discover their distinctive adult humor for a

100% authentic Penny Arcade experience!

Features :

* Create-a-Player System lets you design and develop your own character,

seeing it come to life in 3D and in the comic-style 2D cut scenes.

* Dynamic turn-based combat system, over-the-top animations, and team-up

moves during enemy battles.

* Classic adventure game play combines with RPG elements to unravel the

game's mysteries and puzzles.

* Authentic Penny Arcade story and dialogue accounting exclusively by Jerry

Holkins.

* Includes Gabe, Tycho, Annarchy, the Fruit F*cker and many other favorite

Penny Arcade characters, plus new characters designed by Mike Krahulik.

* The ability to carry over your character, stats, abilities, and

inventory across all episodes.

Cũng như phần 1 - thì bây h phần 2 của POD sẽ có thêm những điều thú vị, thêm những cuộc thám hiểm và phiêu lưu ( Phần 1 )

Mình vừa chơi và phá đảo cả 2 phần, game hay và nói chung là phải có cái đầu mới chơi được !

Nếu bạn nào vừa phá đảo phần 1 mà muốn giữ lấy Save game phần 1 thì có thể dùng save game đó chơi ở phần 2 - Tất nhiên là có cái lợi

- Giữ được tên và hình dáng y phần 1

- Đồ upgrade xài được cho phần 2

-...........

System Requirements :

* Processor: Pentium III 1.0 GHz or better

* Memory: 512 MB

* Hard Drive: 350 MB Free

* Video Memory: NVIDIA GeForce FX5200 / ATI Radeon 9500 or better

* Sound Card: DirectX Compatible

* DirectX: 9.0c

* Keyboard & Mouse

* CD Rom Drive

*Note : cũng như file .ctit tớ thay = " .mnt " xóa cái ".mnt" rồi giải nén, có cả CD key cạnh đó, nếu có gì lỗi Phần mềm cho mình nhé ! Have fun

Phuc_Truong

Cái này chơi hơi khó, tớ phải công nhận là vậy, các bạn có thể so sanh 2 phần esay và hard ! Phần easy máu bạn có thể lên đến 2000 ! Nhưng mà hard maximum HP là 500 ! Mà bọn monster HP toàn 2000 mấy lận ! Tớ chơi easy và normal mất có 12 tiếng, còn Hard ! Đến h vẫn chưa phá đảo ! Còn thêm phần Bonus nữa ! Extremely Hard thì khỏi nói

thuongbanana

Hix file lớn down về giải nén toàn bị lỗi, 3 lần rồi T_T. 2 lần sau toàn chỉnh IDM connect 1 cổng mà vẫn bị lỗi T_T. không bít sao down về lun

minhtuan_29

hix chính xác là vừa down tổng cộng 8 lần nhưng lần nào giải nén cũng bị lỗi, không bít có vấn đề j ko. Chưa thử save as về máy thôi

hix chính xác là vừa down tổng cộng 8 lần nhưng lần nào giải nén cũng bị lỗi, không bít có vấn đề j ko. Chưa thử save as về máy thôi

nó báo lỗi gì bạn chụp hình lên xem nào ? tớ đang down để test xem đã

Hix mình mới delete lúc nãy, giờ ngồi cài resident evil 4 để chơi. mình ở bên Úc download bên đây tính theo dung lượng nên down nữa chắc đi lun quá, đại khái là khi giải nén file setup thì nó báo lỗi chỉ unrar được file txt còn setup thì gần đến cuối nó lại báo lỗi. Có điều khi download mấy lần mình để ý là khi down nó join file cực lẹ, như khi down = IDM, process = 100% ai cũng phải chờ IDM join các file lại thành 1. Nhưng khi down cái này mình thấy 100% là xog ngay lập tức, chả hiểu sao cả

<-- Bổ xung bài viết -->Mình down được rồi bạn ơi, nhưng lấy link bên softpedia.com. Bạn có thể cho mình xin CD key được ko. Thanks nhiều

khunglong_1302

keys ở trong cái text đó pa ! Unrar có cái file tui ghi keys to lù lù còn gì !!!

files này có 300MB thôi mà join lại không lẹ ! Tui chẳng hiểu máy bác sao chứ máy em vẫn chạy ngon mà ! Sao lại thế được nhể !

chuotcong2a_87

Link có làm sao éo đâu mà báo link die ! Vửa ngồi download lai kia kìa ! Download xong xóa cái .mnt đi rồi unrar là được

Các chủ đề có liên quan khác