peachgirl_91211

Cái này hình như chỉ chạy trên nền Linux phải không nhỉ! Bữa trước cũng có cái topic kia up lên rồi nhưng chỉ cho chạy trên Linux

hoanglykhanh

cần chạy trên máy ảo =linux yên taam vơi ram 2gb chip dual core la` chiến tốt mà ^^ yên tâm nha em test rùi

về máy ảo thì nó có tên đó trong 4rum ta cũng có ^^ CTIT ta trừ nhưng cái chưa có thì cái gì cũng có

Update Viet hoa NPC, tái sinh, nhận KNB .... và chế đồ...

các bạn dùng WinCSP đang nhập vào linux chép vào folder home trong linux, rồi vào linux trong máy ảo mở terminal đánh vào dòng :

cd /home

tar xzvf tlbb.tar.gz

quangtu20022001

Cái này hình như chỉ chạy trên windows Linux phải không nhỉ! Bữa trước cũng có cái topic kia up lên rồi nhưng chỉ cho chạy trên Linux

Đã windows còn linux từ bao giờ tất cả người gọi hệ điều hành của microsoft như phần cần phả có trên máy tính thế( nó đâu phải như ổ cứng, màn hình, hay ram....)

tưởng cái trò này nó đòi database là oracle mới chạy chơi chứ nhỉ?

Celeste

Em đang windows xp, chỉ dẫn chi tiết cho em để cài game này nhé.

Em đam mê nó lâu òy, online thì không có điều kiện.

Thank nhìu

johnnguyen2512

các bạn dùng Client xưng bá giang hồ của bạn Black mà chơi nha :

không download được cái nào cả Giúp !!!

habo_milk

hay quá nhỉ, thế cấu hình có tương tự với TLBB online không bạn ơi? cho mấy cái hình ảnh chỉ dẫn đi

<-- Bổ xung bài viết -->mình down cái link xưng bá giang hồ về rồi giải nén rồi nhưng đăng ký nick sao đây hả bạn? >"< chứ link media 24 file TLBB kia down chậm rùa àh, xài IDM oy, được có 30kb/s

Các chủ đề có liên quan khác